เกาะกูดลุกเป็นไฟ มานิต้าสวยสะพรั่งรับวันเกิด
![เกาะกูดลุกเป็นไฟ มานิต้าสวยสะพรั่งรับวันเกิด เกาะกูดลุกเป็นไฟ มานิต้าสวยสะพรั่งรับวันเกิด](/static/web/165945/28ffd05a-7e4e-4f7f-a125-636c8e83ba06-600.webp)
นิต้า มานิตา ดวงคำ ฟาร์เมอร์ นางสาวไทยประจำปี พศ. 2565 ใส่บิกินี่ ร้อนฉ่ากลางทะเลเกาะกูด เนื่องในวันเกิด อวดหุ่นแซ่บ สวยหนุบหนับแข่งวิวสวย พระอาทิตย์ตกดิน ณ เกาะกูด
นิต้า มานิตา ดวงคำ ฟาร์เมอร์ นางสาวไทยประจำปี พศ. 2565 ใส่บิกินี่ ร้อนฉ่ากลางทะเลเกาะกูด เนื่องในวันเกิด อวดหุ่นแซ่บ สวยหนุบหนับแข่งวิวสวย พระอาทิตย์ตกดิน ณ เกาะกูด ในวิวที่พักสุดปัง @เกาะกูด พาราไดซ์ บีช รีสอร์ท (Koh Kood Paradise Beach Resort)
ภาพโดย: ธนาชัย ประมาณพาณิชย์