“สุทิน” เข้าทำงาน "กลาโหม" วันแรก
![“สุทิน” เข้าทำงาน กลาโหม วันแรก “สุทิน” เข้าทำงาน กลาโหม วันแรก](/static/web/155273/342575fa-f245-48e5-b078-ed2be96627fe-600.webp)
เมื่อเวลา 13.13 น. นายสุทิน คลังแสง รัฐมนตรีว่าการกระทรวงกลาโหม ทำพิธีถวายราชสักการะและถวายสักการะเจ้าพ่อหอกลอง พร้อมตรวจแถวกองทหารเกียรติยศผสม 3 เหล่าทัพ
เมื่อเวลา 13.13 น. นายสุทิน คลังแสง รัฐมนตรีว่าการกระทรวงกลาโหม ทำพิธีถวายราชสักการะและถวายสักการะเจ้าพ่อหอกลอง พร้อมตรวจแถวกองทหารเกียรติยศผสม 3 เหล่าทัพ ณ ลานอเนกประสงค์ ก่อนจะรับฟังการบรรยายสรุปภารกิจของกระทรวงกลาโหม (เมื่อวันที่ 13 ก.ย. 66)