เซอร์ไพรส์แฟน! พีพี กฤษฏ์ โผล่นครเซี่ยงไฮ้ ร่วมรันเวย์แบรนด์หรู Balenciaga
![เซอร์ไพรส์แฟน! พีพี กฤษฏ์ โผล่นครเซี่ยงไฮ้ ร่วมรันเวย์แบรนด์หรู Balenciaga เซอร์ไพรส์แฟน! พีพี กฤษฏ์ โผล่นครเซี่ยงไฮ้ ร่วมรันเวย์แบรนด์หรู Balenciaga](/static/web/167156/888d036b-2afc-45e0-a6e5-766eb580208a-600.webp)
แฟนคลับสุดเซอร์ไพรส์ พีพี กฤษฏ์ โผล่บนรันเวย์ ร่วมเดินโชว์แฟชั่นแบรนด์หรู Balenciaga ที่นครเซี่ยงไฮ้ ประเทศจีน
หนุ่มหล่อมากความสามารถ พีพี กฤษฏ์ อำนวยเดชกร ในฐานะ Brand Ambassador ของแบรนด์ดังอย่าง Balenciaga ทำเซอร์ไพรส์แฟนๆ ด้วยการไปร่วมงานแฟชั่นโชว์เปิดตัวคอลเลคชั่นใหม่ Balenciaga Spring 25 Collection
ภาพจาก : pp.kritt
เพราะครั้งนี้ไม่ได้แค่มาร่วมชม แต่มาร่วมโชว์บนรันเวย์กับเหล่านายแบบนางแบบและคนดังจากทั่วโลก ที่จัดขึ้น ณ นครเซี่ยงไฮ้ ถือเป็นอีกโอกาสที่ดีของ "พีพี" ในปีนี้ สร้างความปลาบปลื้มให้กับแฟนๆเป็นอย่างมาก จน #BalenciagaxPPKRIT ขึ้นเทรนด์อย่างรวดเร็ว
งานนี้แฟนคลับก็อดเสียดายไม่ได้ ที่หนุ่มพีพีเก็บภาพจึ้งๆมาฝากได้ไม่มาก เพราะทางงานติดป้าย No Photo, No Social Media
แต่เพียงเท่านี้ แฟนคลับก็แห่กันเข้ามาคอมเมนต์แสดงความชื่นชม และภูมิใจในตัวนักร้องหนุ่มกันแน่ไอจี
ภาพจาก : pp.kritt
ภาพจาก : pp.kritt
ภาพจาก : pp.kritt
ข้อมูล/ภาพจาก : อินสตาแกรม pp.kritt