จูน นาตาชา ทั้งสวยทั้งเก่ง เข้ารับประกาศนียบัตรหลักสูตรกองทัพบก
![จูน นาตาชา ทั้งสวยทั้งเก่ง เข้ารับประกาศนียบัตรหลักสูตรกองทัพบก จูน นาตาชา ทั้งสวยทั้งเก่ง เข้ารับประกาศนียบัตรหลักสูตรกองทัพบก](/static/web/166699/635ad1ca-8b6f-4f82-a138-b72939a703d9-600.webp)
นักแสดงสาวคนเก่ง จูน นาตาชา แชร์ภาพขณะเข้าพิธีรับใบประกาศนียบัตร จบหลักสูตรพัฒนาสัมพันธ์ระดับผู้บริหาร กองทัพบก รุ่นที่ 30
นักแสดงสาวสวยโปรไฟล์ดี จูน นาตาชา มณีสุวรรณ์ นางเอกภาพยนตร์จากเรื่อง "ปิดป่าหลอน" งแถมเป็นเจ้าของธุรกิจอีกด้วย และตอนนี้เธอกำลังศึกษาระดับปริญญาโทการทูตและความสัมพันธ์ระหว่างประเทศ และเรียนหลักสูตรผู้นำ กับ Harvard Business School ของมหาลัยฮาร์วาร์ด สหรัฐอเมริกา
และล่าสุดเธอได้โพสต์อีกหนึ่งความภาคภูมิใจ ผ่านอินสตราแกรมส่วนตัว @june_natacha_ โดยเป็นภาพบรรยากาศ ได้เข้าพิธีรับใบประกาศนียบัตรจบหลักสูตร พัฒนาสัมพันธ์ระดับผู้บริหาร กองทัพบก รุ่นที่ 30 พร้อมคำอธิบายว่า..
ภาพจาก : june_natacha_
"อบรมรุ่นเดียวกันกับผู้พัน เสธ และผู้บริหารทุกท่าน วันนี้เป็นพิธีปิดหลักสูตร และมอบใบประกาศนียบัตรจบหลักสูตรพัฒนาสัมพันธ์ระดับผู้บริหาร กองทัพบก รุ่นที่ 30 ณ กองบัญชาการกองทัพบก ในวันนี้ 21 พ.ค.67 ณ กองบัญชาการกองทัพบก
โดยท่าน พล.อ.เจริญชัย หินเธาว์ ผู้บัญชาการทหารบก เป็นประธานในพิธีปิดหลักสูตรในครั้งนี้ พร้อมมอบใบประกาศนียบัตรให้กับผู้สำเร็จการอบรมทั้งสิ้น 71 ราย ประกอบด้วยข้าราชการทหารและตำรวจ 22 นาย
ข้าราชการพลเรือน พนักงานรัฐวิสาหกิจและพนักงานองค์กรของรัฐ จำนวน 12 ราย และนักธุรกิจภาคเอกชน จำนวน 37 ราย #จูนนาตาชา "
ภาพจาก : june_natacha_
ภาพจาก : june_natacha_
ภาพจาก : june_natacha_
ภาพจาก : june_natacha_
ภาพจาก : อินสตาแกรม june_natacha_