ต๊อด ปิติ โชว์รอยสักหลังเข้ากราบ หลวงปู่ศิลา เหมือนเป๊ะ! กับหนุ่มคนดัง
![ต๊อด ปิติ โชว์รอยสักหลังเข้ากราบ หลวงปู่ศิลา เหมือนเป๊ะ! กับหนุ่มคนดัง ต๊อด ปิติ โชว์รอยสักหลังเข้ากราบ หลวงปู่ศิลา เหมือนเป๊ะ! กับหนุ่มคนดัง](/static/web/165924/38637a0c-9029-4a3a-b51c-f7d25757cc9f-600.webp)
ต๊อด ปิติ ภิรมย์ภักดี หนุ่มผู้บริหารหมื่นล้าน เข้ากราบนมัสการ หลวงปู่ศิลา สิริจันโท ณ วัดพระธาตุหมื่นหินวชิรโสภณญาณ บ้านทุ่งกระเดา อ.เขาวง จ. กาฬสินธุ์ พร้อมอวดรอยสักเหมือนเป๊ะกับ บอล ภราดร ศรีชาพันธุ์
นักธุรกิจหมื่นล้าน ต๊อด ปิติ ภิรมย์ภักดี เข้ากราบขอพร หลวงปู่ศิลา สิริจันโท ณ วัดพระธาตุหมื่นหินฯ จ. กาฬสินธุ์ พร้อมโชว์รอยสักที่เหมือนเป๊ะ! กับหนุ่มคนดัง เจ้าตัวบอก.. ไม่ใช่เรื่องบังเอิญ!
นักธุรกิจหมื่นล้าน ต๊อด ปิติ ภิรมย์ภักดี สามีของนางเอกสาว นุ่น วรนุช ภิรมย์ภักดี ล่าสุดเจ้าตัวได้โพสต์ภาพในวันที่เข้ากราบนมัสการ หลวงปู่ศิลา สิริจันโท ณ วัดพระธาตุหมื่นหินวชิรโสภณญาณ ในฐานะศิษยานุศิษย์
ภาพจาก : tp12toddpiti
พร้อมยังเปิดให้เห็นรอยสักสุดขลังของตนเอง โดยในครั้งนี้ ต๊อด ปิติ ไม่ได้มาคนเดียว แต่มีเพื่อนสนิทอย่าง บอล ภราดร ศรีชาพันธุ์ อดีตนักเทนนิสคนดัง เดินทางมากราบนมัสการด้วยเช่นกัน
โดยภาพที่หนุ่ม ต๊อด ปิติ ที่ได้เผยให้เห็นรอยสักที่เหมือนกับ บอล ภราดร และเขียนแคปชั่นไว้ว่า "เป็นเพื่อนกันมาแต่เด็ก มันไม่ใช่เรื่องบังเอิญหรอกครับ"
ภาพจาก : tp12toddpiti
ภาพจาก : tp12toddpiti
ภาพจาก : อินสตาแกรม tp12toddpiti