"ปิ่น เก็จมณี" เปิดใจครั้งแรก สถานะ "เจ เจตริน" เป็นเพื่อนกัน
![ปิ่น เก็จมณี เปิดใจครั้งแรก สถานะ เจ เจตริน เป็นเพื่อนกัน ปิ่น เก็จมณี เปิดใจครั้งแรก สถานะ เจ เจตริน เป็นเพื่อนกัน](/static/web/148481/61107382-5997-4f2b-9367-3764447d23c5-600.webp)
ปิ่น เก็จมณี เปิดใจสถานะ เจ เจตริน ตอนนี้เป็นเพื่อนกัน มีความสุขดีทั้งคู่
เปิดใครครั้งแรกหลังคนสงสัยในความสัมพันธ์ของ "ปิ่น เก็จมณี" และ "เจ เจตริน" จากคำใบ้คู่รักยุค 90 ย่องเซ็นใบหย่า โดย ปิ่น บอกว่าไม่อยากพูดเรื่องนี้เท่าไหร่เพราะเธอแคร์ความรู้สึกของลูกทั้ง 3 คนมากๆ
ตอนนี้แข็งแรงดี แล้วก็มีความสุข รู้สึกได้ทำอะไรหลายอย่างที่ไม่เคยทำก็โอเค ปิ่นไม่เคยทราบเลยว่าจะมีคนรัก ปิ่น แล้วก้ให้กำลังใจได้มากขนาดนี้ รู้สึกซึ้งและขอบคุณมากๆ ตอนนี้ปิ่นแล้วก็ลูกมีความสุขมาก ในส่วนของ เจ เขาก็มีความสุข เราเป็นเพื่อนกัน เป็นพ่อเป็นแม่ที่ดีที่ช่วยกันเลี้ยงลูก
เรื่องที่ย้ายไปยู่ลอนดอน น่าจะเป้นเพราะคนตีความกันไปเอง ปิ่นไปดูแลเจ้าสมุทร วันที่เขาเรียนจบ แต่ยังไม่คิดย้ายไปถาวร ไปๆกลับๆตลอด ณ วันนี้ 100% ทั้งร่างกายและจิตใจ