"เจมส์จิ" เขินลงรูปคู่แฟนสาว "โฟม" ไม่เรียกคลั่งรัก เพราะเสมอต้นเสมอปลายตลอด
![เจมส์จิ เขินลงรูปคู่แฟนสาว โฟม ไม่เรียกคลั่งรัก เพราะเสมอต้นเสมอปลายตลอด เจมส์จิ เขินลงรูปคู่แฟนสาว โฟม ไม่เรียกคลั่งรัก เพราะเสมอต้นเสมอปลายตลอด](/static/web/147542/18b9bfd0-979b-4b5b-9460-de714bc07599-600.webp)
"เจมส์จิ" ตั้งใจโพสต์รูปคู่ "โฟม" ไว้รูปท้ายสุด อยากให้คนเลื่อนดู แอบเป็นห่วงแฟนสาวตอนเจอคอมเมนต์ด้านลบ
ทำเอาชาวโซเชียลเขินกันไปหมด หลังจากพระเอกหนุ่ม "เจมส์ จิรายุ" โพสต์รูปคู่สุดสวีตริมทะเทกับ "โฟม" แฟนสาวนอกวงการในอินสตาแกรมส่วนตัว เพราะนอกจากความสวีทหวานที่ออกมาจากภาพแล้ว แคปชั่นก็ไม่ธรรมดา เรียกว่าทำเอาเขินหนักกว่าเดิมเข้าไปอีก
ภาพจาก True inside
โดยเจ้าตัวได้ออกมาเผยถึงรูปคู่ที่โพสต์ว่า "ลงรูปคู่โฟมตอนทริปทะเล ตั้งใจเก็บไว้รูปสุดท้ายของโพสต์เพราะน่ารักดี ส่วนแคปชั่นหาเอาจากในเน็ต ก็ไม่ได้หวานเป็นพิเศษเพราะหวานเป็นปกติอยู่แล้ว ไม่ได้มีวาระอะไรแค่เป็นวันธรรมดาที่แสนพิเศษ บอกไม่ได้ว่าคลั่งรักหรือไม่เพราะไม่เข้าใจนิยามคำว่าคลั่งรัก ถ้าเทียบในแก๊งคนดีที่ไหน คู่ตนโดนแซวน้อยสุดในแก๊งค์ ถ้ามีโอกาสคงได้เห็นรูปคู่เรื่อยๆ"
ภาพจาก IG : jirayu_jj
"ตอนนี้ความสัมพันธ์อยู่ในจุดที่สบายใจขึ้น มีคนเห็นด้วยและชื่นชม เราก็ดีใจ แต่ก็ยอมรับว่ายังมีกระแสในทางลบบ้าง มีบ้างที่กระทบต่อความรู้สึกแต่ก็ไม่ได้เยอะขนาดนั้น เพราะส่วนใหญ่เป็นไปในทางบวกมากกว่า ก็ยอมรับว่าเป็นห่วงด้านความรู้สึกของแฟนสาวอยู่บ้าง เพราะว่าก่อนหน้านี้ก็คอมเมนต์ในทางที่ไม่ดีบ้าง แต่ตอนนี้ด้วยระยะเวลาต่างๆ ก็เป็นไปในทางที่ดีขึ้น เพราะเราก็แค่ใช้ชีวิตในแต่ละวันทำงาน ทุกอย่างมันค่อยๆ เดินไป อย่างที่มันเป็นไป"
ภาพจาก IG : jirayu_jj
ภาพจาก IG : jirayu_jj
ภาพจาก IG : jirayu_jj
ภาพจาก IG : jirayu_jj
ภาพจาก IG : jirayu_jj