แฟนๆกรี๊ดลั่น "มาร์ค - แบมแบม" อวดรอยสักเลข 7 คู่กัน
![แฟนๆกรี๊ดลั่น มาร์ค - แบมแบม อวดรอยสักเลข 7 คู่กัน แฟนๆกรี๊ดลั่น มาร์ค - แบมแบม อวดรอยสักเลข 7 คู่กัน](/static/web/146333/abfa8e19-6272-412c-a7c3-78fc2feffca5-600.webp)
เป็นมิตรภาพที่งดงามมากๆสำหรับสมาชิกวง GOT7 ล่าสุด 2 เมมเบอร์อย่าง มาร์ค ต้วน และ แบมแบม ก็ได้มาอวดรอยสักหมายเลข 7 ที่ทั้งคู่ไปสักคู่กันมา
เรียกว่าเป็นมิตรภาพที่สวยงามมากๆสำหรับเหล่าสมาชิก "GOT7" ที่มักจะมีโมเมนต์มาให้แฟนๆได้ชื่นชมกันตลอด ล่าสุด 2 สมาชิกอย่าง "มาร์ค ต้วน" และ "แบมแบม กันต์พิมุกต์" ได้เดินทางมาเมืองไทยทั้งคู่ก็ได้มาพบปะกัน รวมถึงทำบางสิ่งที่ทำให้แฟนๆกรี๊ดหนักมาก
ขอบคุณภาพ IG bambam1a
โดย มาร์ค และ แบมแบม ได้อวดภาพคู่ด้านหลังทำให้เห็นรอยสักรูปตัวเลข 7 ที่แผ่นหลังของทั้งคู่ โดย แบมแบม ระบุแคปชั่นไว้ว่า 2/7 ด้าน มาร์ ก็มีแคปชั่นว่า Who's next? ซึ่งแฟนๆก็คาดเดาว่า สมาชิก GOT7 น่าจะสักตามกันแน่นอน
นอกจากนี้ยังมีการเผยภาพคลิปที่ แบมแบม กำลังสัก โดยแฟนๆต่างบอกว่าได้ยินเสียง พี่มาร์ค คอยคุมอยู่ไม่ห่าง