ไม่มีภาพนี้แล้ว "จิน จรินทร์" สามี "หนิง" ลบภาพคู่ "ปิ่น" ในไอจี ?
![ไม่มีภาพนี้แล้ว จิน จรินทร์ สามี หนิง ลบภาพคู่ ปิ่น ในไอจี ? ไม่มีภาพนี้แล้ว จิน จรินทร์ สามี หนิง ลบภาพคู่ ปิ่น ในไอจี ?](/static/web/144232/3e336fb5-b033-42bb-aed9-d5a904a662de-600.webp)
"จิน จรินทร์" สามี "หนิง" ลบภาพคู่กับ "ปิ่น เก็จมณี" ในอินสตาเเกรม ทำเอาชาวเน็ตต่างสงสัย กับภาพที่หายไปโดยไม่รู้สาเหตุ
หลังกลายเป็นประเด็นที่โลกโซเชียลให้ความสนใจกันอย่างต่อเนื่อง จากคลิปที่ "จิน จรินทร์ " สามี "หนิง ปณิตา" เดินกับหญิงสาวนิรนามคนหนึ่งในสนามบิน ที่ทำเอาชาวเน็ตชวนสงสัย และกลายเป็นเรื่องที่พูดถึงกันเป็นจำนวนมาก ว่าเป็นมือที่ 3 หรือเปล่า ส่วนทางด้าน หนิง และ แนน น้องสาว ก็ออกมาเคลื่อนไหวผ่านโลกออนไลน์ ในประเด็นดังกล่าว ที่ทำเอาชวนสงสัยกันเข้าไปอีก ก่อนที่ "หนิง ปณิตา" จะเปิดใจสั้นๆว่า ขอเวลา 2-3 วัน แล้วจะออกมาบอกให้ทุกคนได้รู้ถึงเรื่องทั้งหมด
![ไม่มีภาพนี้แล้ว จิน จรินทร์ สามี หนิง ลบภาพคู่ ปิ่น ในไอจี ?](/static/details/qN_T_l1Mh_-600.jpeg)
![ไม่มีภาพนี้แล้ว จิน จรินทร์ สามี หนิง ลบภาพคู่ ปิ่น ในไอจี ?](/static/details/Bj38D1iR3T-600.jpeg)
แต่ล่าสุดทางด้านของ จิน ก็ได้ออกมาเคลื่อนไหวแล้วผ่านทาง อินสตาเเกรมส่วนตัว โดยได้ลบภาพคู่กับ "ปิ่น เก็จมณี" ที่เจ้าตัวเคยโพสต์ไว้เมื่อวันที่ 18 เมษายน กับข้อความที่ว่า “ทานข้าวกับพี่สาวสุดที่รัก” แต่วันนี้ 19 เมษายน ภาพดังกล่าวก็ได้หายไปจากอินสตาเเกรมของเจ้าตัวแล้ว ในเวลาเพียง 1 วัน ทำเอาชาวเน็ตต่างสงสัยและตั้งคำถามกันเป็นจำนวนมาก กับภาพที่หายไปโดยไม่รู้สาเหตุ
![ไม่มีภาพนี้แล้ว จิน จรินทร์ สามี หนิง ลบภาพคู่ ปิ่น ในไอจี ?](/static/details/4rdqnYm4Oh-600.jpeg)
ภาพคู่ดังกล่าวที่หายไป
![ไม่มีภาพนี้แล้ว จิน จรินทร์ สามี หนิง ลบภาพคู่ ปิ่น ในไอจี ?](/static/details/HcIMxMQPGs-600.jpeg)
![ไม่มีภาพนี้แล้ว จิน จรินทร์ สามี หนิง ลบภาพคู่ ปิ่น ในไอจี ?](/static/details/B9I9cIrf7u-600.jpeg)
![ไม่มีภาพนี้แล้ว จิน จรินทร์ สามี หนิง ลบภาพคู่ ปิ่น ในไอจี ?](/static/details/PhIlY_Q0SA-600.jpeg)