"นิกกี้" ตอบ 10 คำถามร้อนแรงจากชาวเน็ต หลัง "โฟร์" เป็นตัวแทนหมู่บ้าน
![นิกกี้ ตอบ 10 คำถามร้อนแรงจากชาวเน็ต หลัง โฟร์ เป็นตัวแทนหมู่บ้าน นิกกี้ ตอบ 10 คำถามร้อนแรงจากชาวเน็ต หลัง โฟร์ เป็นตัวแทนหมู่บ้าน](/static/web/143429/8fb97fa3-a4ab-4e3b-9cdd-32c663f1a6b2-600.webp)
"โฟร์" เป็นตัวแทนหมู่บ้าน เล่น Q&A กับ "นิกกี้" 10 คำถามร้อนแรงจากชาวเน็ต...
หลังจากที่คู่รัก "นิกกี้ ณฉัตร จันทพันธ์" และ "ก้อย อรัชพร โภคินภากร" ประกาศยุติความรักครั้งนี้ ท่ามกลางความเสียดายของเหล่าแฟนๆ และยังหวังที่จะให้ทั้งคู่กลับมาคืนดีกันอีกครั้ง
ภาพจาก ig : goyyog
นักร้องนักแสดง สาว "โฟร์ ศกลรัตน์ วรอุไร" ที่เป็นพี่สาวคนสนิทของนิกกี้ ขอเป็นตัวแทนหมู่บ้าน เล่นตอบคำถาม กับนิกกี้ ซึ่งคำถามทั้งหมด จะเป็นจากชาวเน็ตที่ส่งเข้ามา มีทั้งเรื่องที่หลายๆ คนอยากรู้มากที่สุด
ภาพจาก ig : khunfour
เริ่มคำถามแรก อนาคตจะกลับมารักับน้องก้อยอีกไหม??
นิกกี้ : ไม่ใช่อนาคตตอนนี้ก็ยังรัก รักอยู่ตลอด แต่ว่าอนาคตเราก็ไม่รู้ ทำยังไงก็ได้ที่ไม่ทำให้เขารู้สึกอึดอัด เราคุยกันรู้เรื่องแล้ว เขาใช้ชีวิตของเขา เราก็ใช้ชีวิตของผม แล้วเราก็จะพยายามทำตัวไม่ให้น่าสงสารเดี๋ยวเขาจะรู้สึกแย่
สรุปกับนุ่นนี่ยังไงคะ ทำไมไม่คิดเกรงใจก้อยบ้างคะ??
นิกกี้ : รู้จักกันมานาน 4-5 ปี เป็นน้องที่สนิทคนนึง เล่นกันมาตลอด เราไม่รู้ ก็เล่นไปก่อน แล้วมันเล่นได้ และ FC ในช่องก็ชอบดู ไม่เคยมีปัญหากับก้อยในเรื่องนี้เลย ไม่ได้จีบนุ่น แฟนเขาก็มานั่งเฝ้าอยู่ ตอนที่ถ่ายรายการ
อยากถามว่าคิดจะง้อน้อง ก้อยบ้างไหมคะ??
นิกกี้ : ก็จะทำให้เขาอึดอัด ไม่รู้จะพูดทำไม ใช้ชีวิตของผมให้ตัวเอง
พี่โฟร์กลัวหรืออึดอัดจริงไหม เวลาเจอนิกกี้ บอกให้ชาวเน็ตทั้งหลายรู้หน่อยครับ??
โฟร์ : ไม่อึดอัดนะคะ ไม่กลัว ถ้ากลัวก็จะไม่มาอัดรายการไม่มาเจออยู่แล้ว เพราะว่าสู้ได้ทุกอย่าง
Move On ได้หรือยัง??
นิกกี้ : เรียกว่าดีขึ้นดีกว่า ถ้าถามว่าอยากจีบใครไหม ไม่ได้อยากจีบใคร ถ้าถามว่ามูฟออนได้ไหม ก็ยัง เพราะก่อนหน้านี้ ผมคิดถึงเขาทุกวินาที ตอนนี้ก็ยังมีมั่ง เวลาทำงาน เวลากลับบ้าน เหงาๆคนอยู่เดียว
MV อรัชพร มีแรงบันดาลใจจากอะไร??
นิกกี้ : เพลงอรัชพร ผมทำได้ 3 ปีแล้ว ตั้งแต่เริ่มคบกัน แต่ปล่อยออกมาตอนเลิกกัน จนหลายคนอาจจะคิดว่าเป็นคอนเทนต์โปรโมทเพลง
7-0 กับก้อยบอกเลิก อันไหนเจ็บกว่ากัน??
นิกกี้ : มันคือวันเดียวกัน เป็นวันที่เศร้าที่สุดของผม ตอนบ่ายคุยกันน้อง พอตอนค่ำ แมนยู เจอ ลิเวอร์พลู คิดไว้ในใจแล้ว ยังไงก็ได้อย่าแพ้ ขอร้อง... อย่าน้อยถ้าชนะมา วันนี้ก็ยังมีสิ่งดี ๆ เกิดขึ้น แต่ 7-0 วันเดียวกันเลย แต่ยังไงแฟนเลิกก็เจ็บกว่าอยู่แล้ว
ลูกพี่ผมเลิกคุยกับแมลงสาบหรือยังครับ??
นิกกี้ : เลิกคุยแล้ว แต่ไม่ได้ฆ่า
จะมีการจัดงานมีตติ้งไหม??
นิกกี้ : ไม่กล้าจัด กลัวไม่มีคนมา รอดูจังหวะดีๆ อาจจะลองจัดสักครั้ง
พี่ก้อยพูดออกสื่อเหมือนคนหมดรักเลย พี่ก้อยดูร่าเริง พี่นิกกี้ดูเศร้ามาก พี่ยังจะหมดรักผู้หญิงคนนี้ไหม
นิกกี้ : เขาไม่ได้หมดรักผม และ ผมก็ไม่ได้หมดรักเขา ก็มีเศร้าบ้าง แต่ก็ดีขึ้นเรื่อยๆ
ภาพจาก ig : nickynachat
ข้อมูลจาก Youtube : Four Sakonrut