"แมท ภีรนีย์" แซ่บไฟลุก อวดภาพขัดใจแม่ แต่รับได้....
![แมท ภีรนีย์ แซ่บไฟลุก อวดภาพขัดใจแม่ แต่รับได้.... แมท ภีรนีย์ แซ่บไฟลุก อวดภาพขัดใจแม่ แต่รับได้....](/static/web/142738/dde1e270-766f-403f-9d24-80d70ef1c075-600.webp)
แซ่บไฟลุก "แมท ภีรนีย์" สวมบิกินีสีเขียว อวดภาพขัดใจแม่ แต่รับได้....
หุ่นแซ่บ หุ่นสับ ทำอินสตาแกรมร้อนไฟลุก!! สาวแมท ภีรนีย์ คงไทย ่ไปเที่ยวพักผ่อนที่นอร์เวย์ เธอก็แชร์โมเมนต์ความสุข ลงในโลกโซเชียล ให้แฟน ๆ ได้ติดตามกันไม่ขาด...
ภาพจาก ig : mattperanee
ล่าสุด ทำเอาอากาศหนาวเย็น ร้อนขึ้นมาทันที เมื่อสาวแมท สวมชุดบิกินีสีเขียวเหนี่ยวทรัพย์ โชว์หุ่นสุดปัง พร้อมข้อความที่ว่า "ขอไม่สู้กับใครนะ เพราะเราเป็นนักว่ายน้ำไม่ใช่นักมวย และส่งไปถามแม่..แม่ก็จะพูดว่า “ก็ขัดใจแหล่ะ แต่ก็รับได้จ้ะ"
ท่ามกลางคอมเมนต์ อย่าง "สวยงาม" , "ลูกพี่ผมโชว์อีกแล้ว" , ดีอ่า" , "กรี๊ดนุ้งแมท เอาอีกๆๆ สวยมากๆ" , " ขอเอว" , "กรี๊ด ซิส สวย หุ่นดีมาก" พร้อมอิโมจิไฟลุก...
ภาพจาก ig : mattperanee
ภาพจาก ig : mattperanee
ภาพจาก ig : mattperanee