กระทบทุกวงการ "ป้อง ณวัฒน์"แชร์ภาพ"นางรำ"เวอร์ชั่นสู้ภัยโควิด-19
![กระทบทุกวงการ ป้อง ณวัฒน์แชร์ภาพนางรำเวอร์ชั่นสู้ภัยโควิด-19 กระทบทุกวงการ ป้อง ณวัฒน์แชร์ภาพนางรำเวอร์ชั่นสู้ภัยโควิด-19](/static/web/31858/news-13076319945e6b2e28d9cd3-600.webp)
"นางรำ" ก็ไม่รอดภัยโควิด-19 ต้องปรับตัวตามสถานการณ์ เลยกลายมาเป็นภาพน่ารักๆในโลกโซเชี่ยล
ในสถานการณ์ของการแพร่ระบาดเชื้อไวรัสโคโรนาสายพันธ์ใหม่ 2019 หรือ โควิด-19 ที่ยังอยู่ในระยะน่าเป็นห่วงแบบนี้ ทุกคนต้องช่วยกันดูแลตัวเองและปกป้องผู้อื่นไม่ให้มีการแพร่กระจายมากขึ้น
โดยเรื่องนี้ส่งผลกระทบในแทบจะทุกส่วนในประเทศ เพราะล่าสุดนักแสดงหนุ่มหล่อ "ป้อง" ณวัฒน์ กุลรัตนรักษ์ ได้แชร์ภาพที่ไม่ค่อยคุ้นตาเท่าไร โดยเป็นภาพน่ารักๆของสาวๆ "นางรำ" ที่วัดโสธรวราราม วรวิหาร (หลวงพ่อโสธร) จ.ฉะเชิงเทรา แต่งกายชุดนางรำเต็มยศ พร้อมกับมีหน้ากากอนามัยปิดหน้าอยู่ทุกคนเลย
ทั้งนี้หนุ่มป้องได้ให้แคปชั่นไว้ว่า "ใส่หน้ากากกันทุกคนน น่าร้ากกกก นางรำยุคต่อสู้กับโควิด 19 หมั่นล้างมือบ่อยๆ ใส่หน้ากาก สังเกตอาการตัวเองกันบ่อยๆ นะครับบบ"
อินสตาแกรม : pongnawat
ข่าวที่เกี่ยวข้อง
- 'ป้อง ณวัฒน์'ยินดี! 'แก้ว' เปิดตัวคบ 'โทนี่'
เกาะติดข่าวที่นี่
website: www.TNNThailand.com
facebook : TNNThailand
twitter : @TNNThailand
Line : @TNNThailand
Youtube Official : TNNThailand