สะกดทุกสายตา! "แพนเค้ก"แผ่ออร่าสุดพลัง"London Fashion Week"
![สะกดทุกสายตา! แพนเค้กแผ่ออร่าสุดพลังLondon Fashion Week สะกดทุกสายตา! แพนเค้กแผ่ออร่าสุดพลังLondon Fashion Week](/static/web/16834/news-15939428065d7e013a8decc-600.webp)
เธอเกิดมาเพื่อสิ่งนี้ "แพนเค้ก" โชว์พลังออร่าสะกดสายตาบนรันเวย์ "London Fashion Week 2019" ชุดฟินาเล่ห้องเสื้อดัง
นางเอกสาวมากความสามารถ "แพนเค้ก" เขมนิจ จามิกรณ์ ได้รับเกียรติให้เดินแบบในชุดฟินาเล่ของห้องเสื้อชื่อดังแบรนด์ไทยอย่าง Finale Wedding Studio ที่งานแฟชั่นระดับโลก "London Fashion Week 2019"
ซึ่ง "แพนเค้ก" ก็ไม่ทำให้ผิดหวัง แผ่ออร่านางพญาสะกดสายตาได้ทั้งดีไซน์เนอร์และสื่อต่างชาติภายในงาน ได้รับเสียงปรบมือชื่นชมไปไม่น้อย