"จิลล์ โรเจอร์"พูดแล้ว ความสัมพันธ์ "นัท อติรุจ" ตอนนี้คือ...
![จิลล์ โรเจอร์พูดแล้ว ความสัมพันธ์ นัท อติรุจ ตอนนี้คือ... จิลล์ โรเจอร์พูดแล้ว ความสัมพันธ์ นัท อติรุจ ตอนนี้คือ...](/static/web/16408/news-1609881115d76483d5dedb-600.webp)
หลังจากชาวเน็ตขุดภาพของนักแสดงสาว "จิลล์ โรเจอร์" เชื่อมโยงความสัมพันธ์กับหนุ่ม "นัท อติรุจ" ในทำนองว่าคือแฟนตัวจริงของพระเอก ไม่ใช่ "ชิงชิง คริษฐา"
ล่าสุดในเรื่องนี้ "จิลล์ โรเจอร์" หรือ "นรินทร์ โรเจอร์" นักแสดงหญิงชาวไทยเชื้อสายอังกฤษ ได้เปิดเผยข้อมูลกับสื่อว่า
"ตอนนี้ "จิลล์" ไม่มีความสัมพันธ์เกี่ยวข้องกับ "นัท" อติรุจ สิงหอําพล แล้ว เราเคยคบหากันอยู่ในช่วงเวลาหนึ่ง แต่ก็ได้เลิกลากันไปนานมากแล้ว อย่าเอาเธอเข้าไปเกี่ยวข้องกับกระแสดราม่าในเรื่องนี้เลย"
ก็ถือว่าเป็นการออกมาชี้แจงเพื่อแสดงความบริสุทธิ์ใจกันแล้วนะ หวังว่าชาวเน็ตคงหาคาใจกันแล้ว (หรือเปล่านะ)