ไอคอนสยาม ต้อนรับ 'อีแจอุค' เตรียมจัดแฟนมีตซุ่มทำเซอร์ไพรส์แฟนชาวไทย
![ไอคอนสยาม ต้อนรับ 'อีแจอุค' เตรียมจัดแฟนมีตซุ่มทำเซอร์ไพรส์แฟนชาวไทย ไอคอนสยาม ต้อนรับ 'อีแจอุค' เตรียมจัดแฟนมีตซุ่มทำเซอร์ไพรส์แฟนชาวไทย](/static/web/137797/e8ae3e13-fc39-4469-affc-6ffda17f7ced-600.webp)
ไอคอนสยาม จับมือ 247ENTERTAINMENT จัดงาน Special Press Conference กับ Lee Jae Wook (อีแจอุค) พระเอกหนุ่มจากซีรีส์เกาหลีเรื่องดัง ALCHEMY OF SOULS (อัลเคมี ออฟ โซล) ที่บินลัดฟ้ามาจัดกิจกรรมแฟนมีตที่ประเทศไทยเป็นครั้งแรก
ไอคอนสยาม จับมือ 247ENTERTAINMENT จัดงาน Special Press Conference กับ Lee Jae Wook (อีแจอุค) พระเอกหนุ่มจากซีรีส์เกาหลีเรื่องดัง ALCHEMY OF SOULS (อัลเคมี ออฟ โซล) ที่บินลัดฟ้ามาจัดกิจกรรมแฟนมีตที่ประเทศไทยเป็นครั้งแรก พร้อมเข้าร่วมงานแถลงข่าวพบสื่อมวลชน โดยมีแฟนคลับมารอให้การต้อนรับอย่างเนืองแน่น ที่ ไอคอนสยาม พาร์ค ชั้น 2 ไอคอนสยาม ถนนเจริญนคร(เมื่อวันที่ 3 ก.พ.66)
ภาพโดย: ธนาชัย ประมาณพาณิชย์