"นุ๊ก ธนดล" ปลื้มได้รับความเอ็นดู และกำลังใจจากแฟนคลับ เตรียมเป็นพระเอกเต็มตัว
![นุ๊ก ธนดล ปลื้มได้รับความเอ็นดู และกำลังใจจากแฟนคลับ เตรียมเป็นพระเอกเต็มตัว นุ๊ก ธนดล ปลื้มได้รับความเอ็นดู และกำลังใจจากแฟนคลับ เตรียมเป็นพระเอกเต็มตัว](/static/web/142522/ac5a2df6-6895-4fcd-b32b-6080c1f3ee44-600.webp)
พระเอกเต็มตัวเรื่องแรก!! "นุ๊ก ธนดล" ปลื้มได้รับความเอ็นดู และกำลังใจจากแฟนคลับ
เตรียมเป็นพระเอกเต็มตัวเรื่องแรก สำหรับนักร้องลูกทุ่งหนุ่ม "นุ๊ก ธนดล ศิริแวว" ที่ทั้งตื่นเต้นและดีใจ ขอบคุณโอกาสอีๆ ที่กำลังจะเข้ามาในชีวิต...
ภาพจาก facebook : นุ๊ก ธนดล
ล่าสุดทำเอาแฟนคลับยิ้มแก้มปริ เมื่อหนุ่มนุ๊ก โพสต์ขอบคุณแฟนๆ ว่า "นุ๊กขอบคุณ พี่ๆสื่อทุกๆสำนัก ทุกๆช่องทาง มากๆเลยนะครับ ที่ลงข่าวนุ๊ก ขอบคุณที่เอ็นดูนุ๊กนะครับ และอยากขอบคุณพี่ๆ แฟนคลับทุกคนเลยที่รักและซัพพอร์ตนุ๊กตลอด ไม่ว่าสื่อจะลงข่าวช่องทางไหน ทุกคนก็ตามไปให้กำลังใจ ไปกดไลท์กดแชร์ ทุกๆสื่อเลย.... ปลื้มใจจัง อยู่รักและซัพพอร์ตกันไปแบบนี้นานๆ ครับ"
ภาพจาก facebook : นุ๊ก ธนดล