จัดให้ตามคำขอ"มิน พีชญา"โพสต์รูปแฟนให้เห็นกันแบบชัดๆ
![จัดให้ตามคำขอมิน พีชญาโพสต์รูปแฟนให้เห็นกันแบบชัดๆ จัดให้ตามคำขอมิน พีชญาโพสต์รูปแฟนให้เห็นกันแบบชัดๆ](/static/web/142140/fff48ff8-485a-4e16-9aca-7278537619e4-600.webp)
มิน พีชญา เผยรูปหวานใจหนุ่มให้เห็นกันแบบชัดๆหลังมีคนขอเพราะครั้งก่อนรูปเบลอ
ออกมายอมรับว่าตอนนี้กำลังคบหาดูใจอยู่กับหนุ่มที่เคยเป็นเพื่อนกันมากว่า 10ปี แต่นางเอกสาว "มิน พีชญา" ก็ยังไม่ยอมเปิดหน้าให้ได้เห็นมีแต่เพียงรูปแบบเบลอๆที่ลงในอินสตาแกรมจนคนต้องสืบกันยกใหญ่ว่าหนุ่มคนนี้คือใคร
แต่ล่าสุดนางเอกสาวยอมใจอ่อนแล้วลงรูปหวานใจหนุ่มให้ได้เห็นกันแบบชัดๆในอินสตราแกรมส่วนตัวพร้อมกับแคปชั่นว่า "บอกว่ารูปที่แล้วเบลอ เลยลงรูปชัดๆ" ซึ่งรูปที่เธอโพสต์ก็เป็นภาพที่ชัดจริงๆแต่เห็นเพียงด้านหลังของฝ่ายชายเท่านั้น ทำให้เอาหลายคนเข้ามาคอมเมนต์แซวว่าขอแบบเห็นหน้าชัดๆสิคะ