"โบว์ เมลดา" ตอบชัดไม่รู้จัก "นิกกี้" ฟาดกลับชาวเน็ต เพราะอยากปกป้องตัวเอง
![โบว์ เมลดา ตอบชัดไม่รู้จัก นิกกี้ ฟาดกลับชาวเน็ต เพราะอยากปกป้องตัวเอง โบว์ เมลดา ตอบชัดไม่รู้จัก นิกกี้ ฟาดกลับชาวเน็ต เพราะอยากปกป้องตัวเอง](/static/web/141925/41dac799-1c90-43c8-9100-2ff6dc918ac3-600.webp)
"โบว์ เมลดา" เปิดใจสาเหตุ ฟาดกลับชาวเน็ต เพราะอยากปกป้องตัวเอง ย้ำชัดไม่รู้จัก "นิกกี้"
นางเอกสาว "โบว์ เมลดา สุศรี" เปิดใจสาเหตุที่โต้กลับชาวเน็ต หลังบอกว่าเคยเห็น นิกกี้เดินกอดคอที่สยาม ก่อนหน้านี้สาวโบว์ก็ได้ตอบคอมเมนต์ฟาดกลับว่า "ขออนุญาตตอบ เนื่องจากอ่านแล้วไม่ค่อยแฮปปี้นะคะ อย่าพิมพ์ไปเรื่อยค้าบ ไม่ได้เป็นคนเปลืองตัวแบบนั้นกับคนไม่รู้จัก ไม่ได้ว่างไปเดินเล่นแบบนั้น ขนาดนั้น ทางนี้รู้จักแค่พี่ก้อย อย่าโยงมั่วนะคะ อย่าเล่นผิดคนนะคะ อยากให้มองอะไรมองให้ชัดๆ นิดนึง ทำงานก็ 7 วันแล้วค่ะ ขอบคุณค่ะ"
ภาพจาก ig : bow_maylada
ล่าสุด สาวโบว์ ได้เผยว่า "ไม่ได้เดือด พิมพ์ในอารมณ์ปกติ เห็นโพสต์เอง แล้วรู้สึกว่าเกี่ยวอะไรกับเรา แล้วทุกคนก็ถามเราใหญ่เลย พอมารู้ก็เข้าใจ ว่าเป็นเรื่องราวของคู่รัก เป็นเรื่องของคน 2 คน ส่วนตัวก็ไม่ได้สนิิทกับทั้งคู่ขนาดนั้น แต่มีคนมาเขียนถึงเราแบบนั้น ก็งงว่าเราว่างไปเดินขนาดนั้นเลยหรอไม่เคยไปเดินสยามกับอย่างที่ถูกเขาพาดพิง ขนาดกับอาเล็กก็ยังไม่เคยไปเดินสยามด้วยกันเลย ตอนนี้แทบไม่มีเวลาว่างไปไหนเลย และปกติเป็นคนไม่ชอบเดินกอดคอ ถ้าเดินก็คือเดินจับมือมากกว่า ยืนยันว่าไม่รู้จักเป็นการส่วนตัว ไม่เคยเจอกันแบบตัวเป็นๆ ด้วย เคยเจอพี่ก้อย เพราะเคยสัมภาษณ์กันในรายการ ที่ออกมา เพราะอยากปกป้องตัวเอง เพราะเคยเจอเหตุการณ์แบบนี้หลายครั้งแล้ว รู้สึกว่าคิดกันเก่ง"
ภาพจาก ig : bow_maylada
ภาพจาก ig : bow_maylada
ภาพจาก ig : bow_maylada
ภาพจาก ig : bow_maylada
ข้อมูลจาก : ch3plus