"จ๊ะ นงผณี" แจงชัด ไม่รู้จักสามีหยาด ที่โพสต์เพราะโดนโกงจากพวกคนเลว!!
![จ๊ะ นงผณี แจงชัด ไม่รู้จักสามีหยาด ที่โพสต์เพราะโดนโกงจากพวกคนเลว!! จ๊ะ นงผณี แจงชัด ไม่รู้จักสามีหยาด ที่โพสต์เพราะโดนโกงจากพวกคนเลว!!](/static/web/141072/2d8ba82a-a9d1-40fc-aa74-14779d7580f4-600.webp)
"จ๊ะ นงผณี" แจงชัด ไม่รู้จัก "เมฆ รามา" สามีหยาดทิพย์ และที่โพสต์เพราะโดนโกงจากพวกคนเลว เธอเป็นผู้เสียหาย!!
อย่างที่รู้กันว่า นักร้องสาว "จ๊ะ นงผณี มหาดไทย" เป็นผู้เสียหายเคยตกเป็นเหยื่อจากการโดนโกงนับสิบล้าน กับแชร์ Forex-3D สาวจ๊ะ จะมีความเคลื่อนไหวเกี่ยวกับ Forex-3D ผ่านโซเชียลส่วนตัวอยู่บ่อยครั้ง
ภาพจาก ig : jaja_nongpanee
ล่าสุด จ๊ะ นงผณี ขอเคลียร์ชัดๆ กับเรื่องดังกล่าวว่า "ขออนุญาตใช้คลิปนะคะ และขอชี้แจงตรงจุดนี้ จ๊ะไม่ได้รู้จักเขาเป็นการส่วนตัว จึงไม่มีความจำเป็นที่ต้องเกลียด พี่เขา,,, แต่ที่จ๊ะโพสถาม เพราะ จ๊ะคือผู้เสียหาย ผู้ที่ถูกโดนโกงแบบ 100% จากพวกคนเลวๆ มีอีกหลายครอบครัวที่ต้องเสียทั้งเงิน และเสียทั้งคนที่รักไป หลายๆคนชอบพูดว่า เกิดจากความโลภ ใช่ค่ะ!! เราก็พูดมาตลอดว่าใช่ แต่ไม่คิดจะโทษไอ้พวกคนเลว ที่มันตั้งใจมาหลอกคนอื่นบ้างหรอ? เรื่องนี้มันยาวนานมากล่ะ ยิ่งยาวนาน ยิ่งรู้ลึก ยิ่งทำให้รู้ว่า นี่แหละ ขบวนการพวกคนเลว ,,, ตอบแบบชัดเจนนะคะ ถ้าดีก็ขอให้รอด แต่ถ้าเลวก็ขอให้สาสมค่ะ"
ภาพจาก ig : jaja_nongpanee