คู่จิ้นในตำนานคืนชีพ "ออม สุชาร์" ควงแขน "ติ๊นา ศุภนาฏ" เที่ยววัด
![คู่จิ้นในตำนานคืนชีพ ออม สุชาร์ ควงแขน ติ๊นา ศุภนาฏ เที่ยววัด คู่จิ้นในตำนานคืนชีพ ออม สุชาร์ ควงแขน ติ๊นา ศุภนาฏ เที่ยววัด](/static/web/140601/ca102aea-5011-4da3-a89c-8f453211640f-600.webp)
"ออม สุชาร์" ควงแขน "ติ๊นา ศุภนาฏ" สวมชุดไทยเที่ยววัด งานนี้แฟนคลับแห่แซว 'น่ารักมาก'
เป็นอีกหนึ่งคู่จิ้นในตำนาน สำหรับ "ออม สุชาร์" และ "ติ๊นา ศุภนาฏ" ที่เคยร่วมงานกันในภาพยนตร์ Yes Or No อยากรักก็รักเลย ที่ถึงแม้จะผ่านไปนานหลายปี แฟนคลับคู่นี้ก็ยังไม่หายไปไหน อีกทั้งล่าสุดกระแสคู่จิ้นคู่นี้กลับมาอีกครั้ง เพราะสาวออมได้ชวนติ๊นาสวมชุดไทยเดินท่องเที่ยวด้วยกัน
![คู่จิ้นในตำนานคืนชีพ ออม สุชาร์ ควงแขน ติ๊นา ศุภนาฏ เที่ยววัด](/static/details/27N2xON8Me-600.jpeg)
![คู่จิ้นในตำนานคืนชีพ ออม สุชาร์ ควงแขน ติ๊นา ศุภนาฏ เที่ยววัด](/static/details/cdTv5MXfPt-600.jpeg)
ทางออมได้บอกว่าตนเองได้ทำคอนเทนต์รายการท่องเที่ยวขึ้นมาใหม่ ที่มีชื่อว่า "AOM ON TOURIST" ที่เผยแพร่ผ่านทางช่องยูทูบของเจ้าตัวเอง ซึ่งในอีพีแรกนี้ออมก็ได้ชวนให้ติ๊นามาเป็นแขกรับเชิญ ซึ่งทั้งคู่ก็ได้สวมบทบาทเสมือนเป็นนักท่องเที่ยวชาวต่างชาติ โดยได้เดินท่องเที่ยวตามสถานที่ยอดฮิตของชาวต่างชาติในไทย อีกทั้งยังสวมชุดไทยและได้เขียนโปสการ์ด โดยทางติ๊นาได้บอกว่าตนเองเขียนความในใจถึงออมอีกด้วย โดยแฟนๆ ก็ใจชื้นที่ได้เห็นคู่จิ้นในดวงใจของตนเองได้กลับมาอยู่ด้วยกันอีกครั้ง
![คู่จิ้นในตำนานคืนชีพ ออม สุชาร์ ควงแขน ติ๊นา ศุภนาฏ เที่ยววัด](/static/details/ERz011Fwvg-600.jpeg)
![คู่จิ้นในตำนานคืนชีพ ออม สุชาร์ ควงแขน ติ๊นา ศุภนาฏ เที่ยววัด](/static/details/wnBf4EWVDq-600.jpeg)
![คู่จิ้นในตำนานคืนชีพ ออม สุชาร์ ควงแขน ติ๊นา ศุภนาฏ เที่ยววัด](/static/details/6tg1kOnz0e-600.jpeg)