"เอ๊ะ จิรากร" มีนวมเป็นของตัวเองแล้วนะ ลั่น! ปล่อยผมไปเถอะครับ
![เอ๊ะ จิรากร มีนวมเป็นของตัวเองแล้วนะ ลั่น! ปล่อยผมไปเถอะครับ เอ๊ะ จิรากร มีนวมเป็นของตัวเองแล้วนะ ลั่น! ปล่อยผมไปเถอะครับ](/static/web/138874/8b621c38-97e6-413c-a211-0ef7192cdb61-600.webp)
"เอ๊ะ จิรากร" โพสต์รูปคล้องพวงมาลัยนวมที่ได้จากแฟนคลับขณะไปเล่นคอนเสิร์ต พร้อมบอกปล่อยผมไปเถอะครับ...
สร้างความฮาให้กับแฟนๆไม่น้อย สำหรับนักร้องดังอย่าง "เอ๊ะ จิรากร" ที่ล่าสุด เจ้าตัว ก็ได้โพสต์รูปตัวเองคล้องพวงมาลัยนวมที่ได้จากแฟนคลับขณะไปเล่นคอนเสิร์ต พร้อมทำท่าชกมวย ลงในอินสตาแกรมส่วนตัว โดยมีข้อความว่า หมาเห่ายังถอย ปล่อยเอ๊ะไปเถอะครับ ขอบคุณทุกกำลังใจครับ
ภาพจากIG:aejirakorn
ซึ่งก็มีแฟนๆเข้ามาคอมเมนต์แซวเป็นอย่างมาก อาทิ เรามันนักสู้, 10 fight 10 ต้องมาละครับ, สักพักเล่นบนเวทีมวยเลยฮะ...
ภาพจากIG:aejirakorn
ภาพจากIG:aejirakorn
ภาพจากIG:aejirakorn
ภาพจากIG:aejirakorn
ภาพจากIG:aejirakorn
ภาพจากIG:aejirakorn