อุ้ยยังไง ! "เจ้านาย" โพสต์ภาพสวีทสาว คนนี้ตัวจริงแล้วใช่ไหม?
![อุ้ยยังไง ! เจ้านาย โพสต์ภาพสวีทสาว คนนี้ตัวจริงแล้วใช่ไหม? อุ้ยยังไง ! เจ้านาย โพสต์ภาพสวีทสาว คนนี้ตัวจริงแล้วใช่ไหม?](/static/web/138855/b9cad3f4-983c-4a0c-b707-1e7375e3ed09-600.webp)
"เจ้านาย จินเจษฎ์" โพสต์ภาพสวีทแฟนสาวนอกวงการ "เนเน่" ด้านคุณพ่อ "เจ เจตริน" คอมเมนต์อิโมจิหัวใจสีแดง
หลังจากมีภาพของ "เจ้านาย-จินเจษฎ์" ลูกชายของพ่อ "เจ เจตริน และแม่ ปิ่น เก็จมณี" ควงสาวไปเที่ยวสวีทที่อเมริกา ตอนนี้เจ้าตัวก็มาอวดภาพคู่แฟนสาวให้ได้ตามกันแล้ว
ภาพจาก : jaonaay
ภาพจาก : jaonaay
เปิดตัวอย่างเป็นทางการสักที หลังจากที่รอภาพคู่มาเนิ่นนาน ล่าสุด "เจ้านาย-จินเจษฎ์ วรรธนะสิน" ก็ได้ออกมาโพสต์ภาพคู่แสนหวานในอินสตาแกรมส่วนตัว ซึ่งสาวข้างกายนั่นคือ "เนเน่" แฟนสาวนอกวงการสุดแซ่บที่เพิ่งคบหาดูใจกันมาได้พักใหญ่ๆ ซึ่งก่อนหน้านั้น 'เจ้านาย' เคยพาไปเปิดตัวกับครอบครัวมาแล้ว
ภาพจาก :nenepyr
ภาพจาก :nenepyr
ภาพจาก : jaonaay
ภาพจาก : jaonaay
นอกจากนี้พ่อ 'เจ เจตริน' ก็เข้ามาคอมเมนต์ลูกชายเป็นอีโมติคอนรูปหัวใจสีแดงด้วย แน่นอนว่าบ้านวรรธนะสินไฟเขียวแล้ว
ภาพจาก :nenepyr
ภาพจาก :nenepyr
ภาพจาก :nenepyr