วินาทีสุดท้าย! อาเล็ก-โบว์ โชว์หวานส่งท้ายวาเลนไทน์
![วินาทีสุดท้าย! อาเล็ก-โบว์ โชว์หวานส่งท้ายวาเลนไทน์ วินาทีสุดท้าย! อาเล็ก-โบว์ โชว์หวานส่งท้ายวาเลนไทน์](/static/web/138742/c55361f8-525f-4bf7-86df-fc81553b4e16-600.webp)
หวานส่งท้ายวาเลนไทน์ สำหรับคู่รักร่วมช่อง "อาเล็ก ธีเดช-โบว์ เมลด้า" ที่มักมาอวดโมเมนต์หวานให้เห็นตลอด รอบนี้ก็ไม่วายที่จะพลาด ซึ่งงานสาวโบว์ได้รับดอกไม้ช่อใหญ่ส่งท้ายวันแห่งความรัก
นับว่าเป็นคู่รักดาราร่วมช่องที่มักปล่อยโมเมนต์หวานๆ ชวนอิจฉามาให้เห็นกันตลอด สำหรับคู่พระเอกหนุ่ม "อาเล็ก ธีเดช เมธาวรายุทธ" และ สาว "โบว์ เมลดา สุศรี"
ล่าสุดเมื่อวันที่ 14 ก.พ.66 ที่ผ่านมา ด้าน 'อาเล็ก' ได้มีการแชร์ภาพดินเนอร์ พร้อมมอบดอกไม้ช่อใหญ่ให้ 'โบว์' ผ่านอินสตาแกรมส่วนตัว พร้อมระบุข้อความว่า "จริงๆ ไม่ค่อยชอบให้ดอกไม้ เพราะรู้สึกว่ามันแอบเปลือง แต่ได้เห็นโบว์ ที่เขาชอบแล้วก็มีความสุขกับดอกไม้จริงๆ ก็รู้สึกว่าคุ้มค่ากับรอยยิ้มและความสุขนี้ Happy Valentne's day นะทุกคน"
ภาพจาก : lexteeradetch
ภาพจาก : lexteeradetch
ภาพจาก : lexteeradetch
ภาพจาก : lexteeradetch
ภาพจาก : lexteeradetch
ภาพจาก : lexteeradetch
ด้านคนบันเทิงและชาวเน็ตเห็นดังนั้นไม่วายมาเมนต์แซว อาทิ ใส่ใจทุกรายละเอียดเลย, น่ารักที่สุด เฝ้ารอโมเมนต์นี้มาตั้งแต่เช้า, ถ้าดอกไม้เปลือง เปลี่ยนเป็นแหวนหมั้นแทนเลย กว่าจะลง
ภาพจาก : lexteeradetch
ภาพจาก : lexteeradetch