ใครจะต้าน! "พีพี กฤษฏ์" ประกาศเพิ่มรอบแฟนมีตติ้ง
![ใครจะต้าน! พีพี กฤษฏ์ ประกาศเพิ่มรอบแฟนมีตติ้ง ใครจะต้าน! พีพี กฤษฏ์ ประกาศเพิ่มรอบแฟนมีตติ้ง](/static/web/137294/e8af088c-611f-4567-b793-b80b5db78bda-600.webp)
มัมหมีเฮลั่น "พีพี กฤษฏ์" ประกาศเพิ่มรอบแฟนมีตติ้งเดี่ยวครั้งแรกในชีวิต หลังจากขายบัตรรอบแรกหมดเกลี้ยงภายใน 5 นาที
หลังจากประกาศจัดแฟนมีตติ้งเดี่ยวครั้งแรกในชื่อ LIT & GLITTER PP KRIT THE FIRST FAN MEETING สำหรับ "พีพี กฤษฏ์ อำนวยเดชกร" แฟนคลับต่างก็ดีใจกันยกใหญ่ ซึ่งวันนี้ (28 ม.ค. 2566) ได้เปิดให้จองบัตรเป็นวันแรก แฟนๆ ต่างก็แย่งกันกดบัตรจนหมดเกลี้ยงทุกที่นั่งภายใน 5 นาทีแรก และเป็นที่พูดถึงจนติดเทรนด์อันดับ 1 ในทวิตเตอร์
![ใครจะต้าน! พีพี กฤษฏ์ ประกาศเพิ่มรอบแฟนมีตติ้ง](/static/details/qCVKLQiYI8-600.jpeg)
![ใครจะต้าน! พีพี กฤษฏ์ ประกาศเพิ่มรอบแฟนมีตติ้ง](/static/details/ycqy1QZoOu-600.jpeg)
ส่วนแฟนคลับที่จองบัตรไม่ทันอย่าเพิ่งน้อยใจไป เพราะล่าสุด พีพี ได้ประกาศจัดแฟนมีตติ้งรอบ 2 ในวันอาทิตย์ที่ 5 มีนาคม 2566 เวลา 17.00 น. เพื่อตอบสนองพลังความรักและแรงซัพพอร์ตจากแฟนๆ ทั้งในไทยและอินเตอร์อย่างทั่วถึง และจะมีการเปิดให้จองบัตรอีกครั้งในวันที่ 30 มกราคม 2566 เวลา 10.00 น.
![ใครจะต้าน! พีพี กฤษฏ์ ประกาศเพิ่มรอบแฟนมีตติ้ง](/static/details/PK_zxhtr0V-600.jpeg)
![ใครจะต้าน! พีพี กฤษฏ์ ประกาศเพิ่มรอบแฟนมีตติ้ง](/static/details/A4ZjpdZu50-600.jpeg)