แฟนคลับเตรียมซับน้ำตา! "หน่อย บุษกร" โพสต์ลูกชายพาว่าที่สะใภ้มาให้แม่ดูตัว
![แฟนคลับเตรียมซับน้ำตา! หน่อย บุษกร โพสต์ลูกชายพาว่าที่สะใภ้มาให้แม่ดูตัว แฟนคลับเตรียมซับน้ำตา! หน่อย บุษกร โพสต์ลูกชายพาว่าที่สะใภ้มาให้แม่ดูตัว](/static/web/136349/4b930bb4-6b91-4efa-b6de-475189cf199f-600.webp)
"หน่อย บุษบา" ตั้งตัวไม่ทันเมื่อลูกชายจะพาว่าที่สะใภ้มาให้คุณแม่ดูตัว งานนี้แฟนคลับเตรียมอกหักกันถ้วนหน้า
ถือว่าโตไวมากๆ สำหรับลูกชายหัวแก้วหัวแหวนของ คุณแม่ "หน่อย บุษบา" และ คุณพ่อ "เคน ธีรเดช" ผ่านไม่นานทั้ง "น้องคุน-น้องจุน" ก็กลายเป็นหนุ่มไปแล้ว ซึ่งคาดว่าคงมีสาวๆ เข้ามาความสนใจอยู่ไม่น้อย
![แฟนคลับเตรียมซับน้ำตา! หน่อย บุษกร โพสต์ลูกชายพาว่าที่สะใภ้มาให้แม่ดูตัว](/static/details/t1mA_Vmjed-600.jpeg)
![แฟนคลับเตรียมซับน้ำตา! หน่อย บุษกร โพสต์ลูกชายพาว่าที่สะใภ้มาให้แม่ดูตัว](/static/details/Kpig1GhPdG-600.jpeg)
และล่าสุดแม่หน่อยก็ทำโซเชียลแตกตื่น เมื่อคุณแม่ได้ออกมาโพสต์ภาพที่มีข้อความว่า "ถึงเวลาแล้วเหรอนี่ ที่ว่าลูกชายจะพา (ว่าที่) ลูกสะใภ้มาให้แม่ดูตัว" อีกทั้งยังเขียนแคปชั่นว่า "แม่ใจหาย ตั้งตัวไม่ทัน คิดว่าจะรับได้แต่.....#เตรียมใจรับ (ว่าที่) ลูกสะใภ้" งานนี้แฟนคลับพากันสงสัยว่า คุณแม่หมายถึงสะใภ้จริงหรือสะใภ้ในละครกันนะ พร้อมพากันเข้ามาคอมเมนต์ว่า ละครใช่ไหมคะ , สะใภ้จริงหรือในละครคะแม่ , อ่านโพสต์แล้วชะงัก ฉุดคิดนิดหนึ่ง อ๋อในละคร
![แฟนคลับเตรียมซับน้ำตา! หน่อย บุษกร โพสต์ลูกชายพาว่าที่สะใภ้มาให้แม่ดูตัว](/static/details/sKeHB4APfv-600.jpeg)
![แฟนคลับเตรียมซับน้ำตา! หน่อย บุษกร โพสต์ลูกชายพาว่าที่สะใภ้มาให้แม่ดูตัว](/static/details/wDiWvO8_YG-600.jpeg)
![แฟนคลับเตรียมซับน้ำตา! หน่อย บุษกร โพสต์ลูกชายพาว่าที่สะใภ้มาให้แม่ดูตัว](/static/details/IDiKJUaSiz-600.jpeg)