ส่องความปัง "วิน เมธวิน" บินลัดฟ้าไปร่วมดูโชว์ PRADA ณ เมืองมิลาน
![ส่องความปัง วิน เมธวิน บินลัดฟ้าไปร่วมดูโชว์ PRADA ณ เมืองมิลาน ส่องความปัง วิน เมธวิน บินลัดฟ้าไปร่วมดูโชว์ PRADA ณ เมืองมิลาน](/static/web/135992/a9042144-90ae-4386-8401-b920e1c550eb-600.webp)
"วิน เมธวิน" แต่งลุคสุดปัง บินลัดฟ้าร่วมดูโชว์ PRADA Fall Winter 2023 Menswear Colletion ในฐานะแบรนด์แอมบาสเดอร์
ปังปั๊วะรับต้นปี สำหรับ "วิน เมธวิน โอภาสเอี่ยมขจร" ที่ตอนนี้เจ้าตัวได้รับเลือกให้เป็นแบรนด์แอมบาสเดอร์คนใหม่ล่าสุด ของแบรนด์ดังสัญชาติอิตาลีอย่าง PRADA ซึ่งถือว่าเป็นคนดังอีกคนของวงการบันเทิงไทยที่ได้ร่วมงานกับแบรนด์ระดับโลก
![ส่องความปัง วิน เมธวิน บินลัดฟ้าไปร่วมดูโชว์ PRADA ณ เมืองมิลาน](/static/details/TWIry4WD9y-600.jpeg)
![ส่องความปัง วิน เมธวิน บินลัดฟ้าไปร่วมดูโชว์ PRADA ณ เมืองมิลาน](/static/details/Db5f9B48pa-600.jpeg)
และล่าสุดเมื่อวันที่ 12 มกราคม เจ้าตัวก็เตรียมบินลัดฟ้า เพื่อไปร่วมรับชมโชว์ PRADA Fall Winter 2023 Menswear Colletion ณ เมืองมิลาน ประเทศอินตาลี ในฐานะของแบรนด์แอมบาสเดอร์ ซึ่งเจ้าตัวก็มาด้วยลุค All Black สุดเท่ อีกทั้งก็ได้มีแฟนๆ มาร่วมส่งกำลังใจให้หนุ่มวินที่สนามบินสุวรรณภูมิอย่างคับคั้ง เรียกได้ว่าสนามแตกเลยทีเดียว และต่อไปหนุ่มวินจะแต่งลุคไหนเพื่อเข้ารับชมโชว์ อันนี้แฟนๆ ก็ต้องมาลุ้นกันอีกที แต่แน่นอนว่าจะลุคไหนๆ หนุ่มวินก็หล่อเท่ในสายตาแฟนคลับเสมอ
![ส่องความปัง วิน เมธวิน บินลัดฟ้าไปร่วมดูโชว์ PRADA ณ เมืองมิลาน](/static/details/h_hdkBIf4Q-600.jpeg)
![ส่องความปัง วิน เมธวิน บินลัดฟ้าไปร่วมดูโชว์ PRADA ณ เมืองมิลาน](/static/details/msob-DGsqS-600.jpeg)
![ส่องความปัง วิน เมธวิน บินลัดฟ้าไปร่วมดูโชว์ PRADA ณ เมืองมิลาน](/static/details/mA_ZczJnaE-600.jpeg)