โมเมนต์ความสุข "แอมมี่ the bottom blue" ร่วมเฟรม "ไอด้า ไอรดา" หลังเชียร์ลูกสาวในงานกีฬาสีโรงเรียน (มีคลิป)
![โมเมนต์ความสุข แอมมี่ the bottom blue ร่วมเฟรม ไอด้า ไอรดา หลังเชียร์ลูกสาวในงานกีฬาสีโรงเรียน (มีคลิป) โมเมนต์ความสุข แอมมี่ the bottom blue ร่วมเฟรม ไอด้า ไอรดา หลังเชียร์ลูกสาวในงานกีฬาสีโรงเรียน (มีคลิป)](/static/web/135786/cd08b56c-575c-406d-b477-d6f04b1d940d-600.webp)
"แอมมี่ the bottom blue" ร่วมเฟรม "ไอด้า ไอรดา" หลังเชียร์ลูกสาวในงานกีฬาสีโรงเรียน...
ถือเป็นโมเมนต์พร้อมหน้าพร้อมตาพ่อแม่ลูกอีกครั้ง กับอดีตคู่สามีภรรยาที่ทำหน้าที่เป็นพ่อและแม่ สำหรับนักร้องหนุ่ม “แอมมี่ ไชยอมร แก้ววิบูลย์” หรือ “แอมมี่the bottom blue” และ“ไอด้า ไอรดา ศิริวุฒิ” ที่ทีลูกสาวสุดที่รักอย่าง “น้องลัลลาเบล”
ภาพจากIG:idasiriwut
ล่าสุดทั้งคู่ก็ได้โพสต์รูปร่วมเฟรมกันอีกครั้ง พ่อแม่และลูก ลงในอินสตาแกรมส่วนตัวขณะไปเชียร์ลูกสาวแข่งกีฬาสีที่โรงเรียน โดย “แอมมี่” ได้เขียนแคปชั่นว่า“กีฬาสี ค้างคาวผี” ส่วนทางด้าน “ไอด้า ไอรดา” ก็ได้เขียนแคปชั่นสุดน่ารักด้วยเช่นกันว่า “มาเชียร์ตัวน้อย ทีมสีแดงงงง กับชายสติไม่ดีท่าน 1” ท่ามกลางแฟนๆเข้ามากดไลค์ปาหัวใจรัวๆส่งมาให้ทั้งคู่อย่างล้นหลาม....
ภาพจากIG:ammybottomblues
ภาพจากIG:ammybottomblues
ภาพจากIG:idasiriwut
ภาพจากIG:idasiriwut
ภาพจากIG:idasiriwut
ภาพจากIG:ammybottomblues
ภาพจากIG:ammybottomblues
ภาพจากIG:ammybottomblues
ภาพจากIG:idasiriwut
ภาพจากIG:idasiriwut
ภาพจากIG:idasiriwut