รูปแรกของปี! "ปั้นจั่น ปรมะ" โพสต์ภาพร่วมเฟรม "ปราง กัญญ์ณรัณ"
![รูปแรกของปี! ปั้นจั่น ปรมะ โพสต์ภาพร่วมเฟรม ปราง กัญญ์ณรัณ รูปแรกของปี! ปั้นจั่น ปรมะ โพสต์ภาพร่วมเฟรม ปราง กัญญ์ณรัณ](/static/web/135269/67c9c627-77c1-4bae-b024-72b1f6ae77cd-600.webp)
"ปั้นจั่น ปรมะ" โพสต์ภาพร่วมเฟรม "ปราง กัญญ์ณรัณ" รูปแรกของปี...
เป็นอีก 1 คู่ที่แฟน ๆ จับจิ้นกันอย่างมาก สำหรับคู่ของ "ปั้นจั่น ปรมะ อิ่มอโนทัย" และสาว "ปราง กัญญ์ณรัณ วงศ์ขจรไกล" ซึ่งทั้งคู่ก็มีผลงานคู่กันมากมายออกมาให้แฟนๆได้เห็น ด้วยความโสดมาเจอโสด เคมีเข้ากัน ทำให้ลุ้นสถานะจากคู่จิ้นสู่คู่จริง
ภาพจากIG:punjanprama
ล่าสุด ปั้นจั่น ได้โพสต์ภาพร่วมเฟรมกับปรางลงในอินสตาแกรมส่วนตัว พร้อมแคปชั้นสั้นๆว่า รูปแรกของปี ท่ามกลาง แฟนๆเข้ามาเชียร์กันยกใหญ่ อาทิ ใครไม่เชียร์ เราเชียร์นะ, ผีผลักสักที, เชียร์สุดใจ, ต้องคู่กันแล้วป่ะ, จะสิ้นสุดทางเพื่อนอีกคู่ไหมน้าาา, เชียร์ค่ะผีพลักทีเถอะ...
ภาพจากIG:punjanprama
ภาพจากIG:punjanprama
ภาพจากIG:punjanprama
ภาพจากIG:punjanprama
ภาพจากIG:punjanprama
ภาพจากIG:punjanprama
ภาพจากIG:punjanprama