"มิว ศุภศิษฏ์" ปล่อยทีเซอร์เพลงใหม่ แถมยังได้ร่วมงานกับ "ซูโฮ EXO" (มีคลิป)
![มิว ศุภศิษฏ์ ปล่อยทีเซอร์เพลงใหม่ แถมยังได้ร่วมงานกับ ซูโฮ EXO (มีคลิป) มิว ศุภศิษฏ์ ปล่อยทีเซอร์เพลงใหม่ แถมยังได้ร่วมงานกับ ซูโฮ EXO (มีคลิป)](/static/web/128071/fcc056ec-8243-4b01-8272-213f12a5f353-600.webp)
"มิว ศุภศิษฏ์" ปล่อยทีเซอร์เพลงใหม่ ใน Global Collaboration Project 2022 แถมยังได้ร่วมงานกับ "ซูโฮ EXO" ซึ่งจะปล่อยให้ชมและฟังกัน 23 ต.ค. นี้
แฟน ๆ เตรียมตัวเตรียมเอาไว้ให้พร้อมเลย เพราะล่าสุด นักแสดงและนักร้องหนุ่มเสียงดี "มิว ศุภศิษฏ์ จงชีวีวัฒน์" กำลังจะมีเพลงใหม่ให้แฟน ๆ ได้ติดตามรับชมและรับฟังกันแล้ว โดยในทุกช่องทางโซเชียลของ MewSuppasit Studio ทั้งใน Facebook , Twitter , Youtube ได้เผยแพร่ Teaser เพลงใหม่อย่างเป็นทางการ สำหรับเพลงที่ 4 ใน Global Collaboration Project 2022 ที่หนุ่มมิว ได้ร่วม Collab กับศิลปินต่างชาติ โดยเพลงนี้ ได้ร่วมงานกับศิลปินหนุ่มหล่อจากวง EXO อย่าง "ซูโฮ (SUHO)" ซึ่งจะปล่อยให้แฟน ๆ ได้รับฟังกันวันที่ 23 ต.ค. นี้ ซึ่งในวันนั้น จะเป็นวันแถลงข่าวเปิดตัวเพลงใหม่ด้วย ส่วนรายละเอียดให้ทราบในวันพรุ่งนี้ (18 ต.ค.65)
ภาพจาก Youtube : MewSuppasit Studio
ภาพจาก Twitter : MewSuppasitStudio
ภาพจาก Youtube : MewSuppasit Studio
ภาพจาก Youtube : MewSuppasit Studio
ภาพจาก Youtube : MewSuppasit Studio
ล่าสุดวันนี้ (17 ต.ค.65) หนุ่มมิว ได้โพสต์ภาพที่ได้ถ่ายคู่กับ ซูโฮ จาก EXO พร้อมกับแคปชั่นที่ว่า "It's very nice to see you bro! @kimjuncotton" จากนั้น ซูโฮ ก็ได้เข้ามาคอมเมนต์ในโพสต์ดังกล่าวว่า "Finally!!!! See you soon" และหนุ่มมิวก็เข้ามาตอบกลับคอมเมนต์ของซูโฮว่า "@kimjuncotton gonna pick you up at the airport"
ภาพจาก IG : mewsuppasit
ภาพจาก IG : mewsuppasit
ภาพจาก IG : mewsuppasit
ภาพจาก IG : mewsuppasit
ภาพจาก IG : mewsuppasit
ภาพจาก IG : mewsuppasit