เปิดลุคสนามบิน "ณิชา" ลัดฟ้าชมแฟชั่นโชว์ที่ปารีส
![เปิดลุคสนามบิน ณิชา ลัดฟ้าชมแฟชั่นโชว์ที่ปารีส เปิดลุคสนามบิน ณิชา ลัดฟ้าชมแฟชั่นโชว์ที่ปารีส](/static/web/126587/4a2e1227-eac8-45df-ad80-9c68b41e4d9a-600.webp)
"ณิชา ณัฏฐณิชา" บินลัดฟ้าชมแฟชั่นโชว์ที่กรุงปารีส ในลุคสนามบินสุดว้าวววว
ช่วงนี้เหล่านักแสดงและดาราไทยต่างบินลัดฟ้าออกไปเฉิดฉาย ชมงานแฟชั่นวีคกันอย่างคับคั่ง ล่าสุดนางเอกสาว อย่าง "ณิชา ณัฏฐณิชา ดังวัธนาวณิชย์" มาในลุคสนามบิน สวมเบลเซอร์สีชมพู แมตช์กับเดนิมพร้อมด้วยเครื่องประดับ และรองเท้าสนีกเกอร์
เพื่อเตรียมเดินทางไปชมโชว์ แบรนด์ Valentino คอลเล็กชั่น Spring/Summer 2023 ณ กรุงปารีส ซึ่งจะจัดขึ้นในวันอาทิตย์ที่ 2 ตุลาคม เวลา 19.00 น. (ตามเวลาประเทศไทย) ณ Le Carreau du Temple
ภาพจาก ig : ellethailandofficial
ภาพจาก ig : ellethailandofficial