เอลฟ์ไทยแห่ต้อนรับ “SUPER JUNIOR” กรุ๊ปที่ 2 ลัดฟ้าถึงไทยสุดอบอุ่น
![เอลฟ์ไทยแห่ต้อนรับ “SUPER JUNIOR” กรุ๊ปที่ 2 ลัดฟ้าถึงไทยสุดอบอุ่น เอลฟ์ไทยแห่ต้อนรับ “SUPER JUNIOR” กรุ๊ปที่ 2 ลัดฟ้าถึงไทยสุดอบอุ่น](/static/web/120554/aa49ab69-7401-4239-ae96-aca86618f167-600.webp)
“SUPER JUNIOR” กรุ๊ปที่สองลัดฟ้าถึงไทยสุดอบอุ่น เอลฟ์ไทยแห่ต้อนรับกันอย่างคับคั่ง โดยมีกำหนดจัดคอนเสิร์ต ในวันนี้ 30 และวันอาทิตย์ที่ 31 กรกฎาคมนี้
ลัดฟ้ามาถึงไทยแลนด์แดนสยามพร้อมระเบิดฟอร์มในคอนเสิร์ตใหญ่ครั้งที่ 9 ในไทย ช่วงค่ำวันนี้ (30 ก.ค.) สำหรับเหล่าอปป้าวง SUPER JUNIOR เซ็ตที่สอง ซึ่งประกอบด้วย ซีวอน, เยซอง, รยออุค, ชินดง และ น้องเล็กคยูฮยอน เดินทางถึงประเทศไทยเมื่อกลางดึกคืนที่ผ่านมา ถัดจากคืนก่อนหน้านั้นให้ลีดเดอร์ อีทึก, ทงเฮ และ อึนฮยอก ลัดฟ้ามาถึงก่อนเป็นเซ็ตแรก
งานนี้แน่นอนว่าเอลฟ์ไทยไปรอต้อนรับหนุ่มๆ กันเนืองแน่นที่สนามบิน ส่งแฮชแท็กยินดีต้อนรับฮอตครองเทรนด์โซเชียลอย่างร้อนแรง โดยสำหรับคอนเสิร์ต SUPER JUNIOR WORLD TOUR – SUPER SHOW 9 : ROAD in BANGKOK กำหนดจัดกันสองรอบในวันเสาร์ที่ 30 และวันอาทิตย์ที่ 31 กรกฎาคมนี้ ณ อิมแพ็ค อารีน่า เมืองทองธานี
ภาพจาก True Inside