(คลิป) ซีพีเอฟ ต้อนรับนักเรียน รร.นานาชาติคอนคอร์เดียน ร่วมปลูกป่า “ เขาพระยาเดินธง"
![(คลิป) ซีพีเอฟ ต้อนรับนักเรียน รร.นานาชาติคอนคอร์เดียน ร่วมปลูกป่า “ เขาพระยาเดินธง (คลิป) ซีพีเอฟ ต้อนรับนักเรียน รร.นานาชาติคอนคอร์เดียน ร่วมปลูกป่า “ เขาพระยาเดินธง](/static/web/118490/583d025a-bd23-4205-8593-2e4b6973330b-600.webp)
บริษัท เจริญโภคภัณฑ์อาหาร จำกัด (มหาชน) หรือซีพีเอฟ ตระหนักถึงความสำคัญของการมีส่วนร่วมรับผิดชอบต่อสังคม และดูแลรักษาทรัพยากรธรรมชาติอย่างยั่งยืน ล่าสุด ผนึกกำลังกรมป่าไม้ ให้การต้อนรับน้อง ๆ โรงเรียนนานาชาติคอนคอร์เดียน อาจารย์ และผู้ปกครอง ร่วมปลูกป่าเพิ่มพื้นที่สีเขียว "โครงการ ซีพีเอฟ รักษ์นิเวศ ลุ่มน้ำป่าสัก เขาพระยาเดินธง" จ.ลพบุรีช่องทางติดตามสถานีข่าว TNN ช่อง16