TNN online เช็กรายชื่อทุกทีมทั้งชาย-หญิง ในศึกวอลเลย์บอลไทยแลนด์ลีก 2022-23 เลกสองได้ที่นี่

TNN ONLINE

วอลเลย์บอล

เช็กรายชื่อทุกทีมทั้งชาย-หญิง ในศึกวอลเลย์บอลไทยแลนด์ลีก 2022-23 เลกสองได้ที่นี่

เช็กรายชื่อทุกทีมทั้งชาย-หญิง ในศึกวอลเลย์บอลไทยแลนด์ลีก 2022-23 เลกสองได้ที่นี่

ไทยแลนด์ลีก ยืนยันรายชื่อนักกีฬาทั้งหมด 12 สโมสร ที่จะลงแข่งขันในเลกที่ 2 ฤดูกาล 2022-23

การแข่งขัน "เอสโคล่า" วอลเลย์บอลไทยแลนด์ลีก ครั้งที่ 18 ฤดูกาล 2022-23 เลกที่ 2 ได้ยืนยันรายชื่อนักกีฬาออกมาครบทั้ง 12 ทีมเป็นที่เรียบร้อย


ไทยแลนด์ลีก เลกที่ 2 สามารถเปลี่ยนแปลง หรือซื้อขายนักกีฬา ระหว่างสโมสรในไทยแลนด์ลีกด้วยกันได้ โดยจะเริ่มการแข่งขันในนัดแรก หรือสัปดาห์ที่ 8 ในระหว่างวันที่ 14-15 มกราคม 2566 ที่เอ็มซีซี ฮอลล์ เดอะมอลล์ บางกะปิ กรุงเทพมหานคร


ทั้งนี้ การแข่งขันในเลกที่ 2 จะมีทั้งหมด 4 สนาม ประกอบไปด้วย เอ็มซีซี ฮอลล์ เดอะมอลล์ บางกะปิ กรุงเทพมหานคร (1 สัปดาห์), เอ็มซีซี ฮอลล์ เดอะมอลล์ โคราช จ.นครราชสีมา (2 สัปดาห์), ศูนย์กีฬาเทศบาลนครนครปฐม จ.นครปฐม (1 สัปดาห์) และ อาคารกีฬานิมิบุตร สนามกีฬาแห่งชาติ กรุงเทพมหานคร (1 สัปดาห์)


อีกทั้งคะแนนที่ติดตัวมาจากในเลกแรก จะยังคงนับรวมต่อในเลกที่ 2 และแต่ละทีมจะแข่งขันแบบพบกันหมด (ทีมละ 5 นัด) เพื่อคัดเอาทีมอันดับ 1-4 ผ่านเข้าไปแข่งขันต่อในรอบ Finals โดยในเลกที่ 2 จะแข่งขันในระหว่างวันที่ 14 มกราคม - 12 กุมภาพันธ์ 2566


* รายชื่อนักกีฬาที่เพิ่มเข้ามาในเลก 2

ประเภททีมชาย

ปลูกปัญญา วิทยาลัยนครราชสีมา

1. (2.) สิทธิชัย โพชะกะ (L)

2. (3.) วิทวัส พลแสน

3. (4.) จิตติพัฒน์ ผิวรัตน์

4. (9.) ศุภณัฐ คำเหลา

5. (10.) นครินทร์ เสตา

6. (11.) พิทักษ์ อู่สูงเนิน (C)

7. (12.) จตุพล ดุจมยูร

8. (14.) ณราธร เมืองโคตร (L)

9. (16.) คริสโตเฟอร์ อาลิ อุปคำ

10. (18.) กิตติศักดิ์ ชาเครือ

11. (21.) ปราโมทย์ ยศสันเทียะ

12. (50.) อภิชาต สุดรัมย์

13. (66.) พงศ์ภิสิทธ์ ชาติต้องสู้

*14. (69.) อภิสิทธิ์ ว่ามา

15. (77.) กิตติพงษ์ สังศักดิ์

16. (88.) มอหหมัด เชนจัง

17. (91.) บริณัย ปะโมนะตา

*18. (96.) อภิสิทธิ์ น้อยตำแย

19. (97.) สุทธิภัทร เสตา

20. (99.) พงศกร ศรีพลกรัง

ผู้จัดการทีม : นายอัชฌา ลีอังกูร

หัวหน้าผู้ฝึกสอน : จ่าสิบเอก ประเสริฐ แต่งเมือง

ผู้ฝึกสอน : นายจิตติ ชัยสงค์

ผู้ฝึกสอน : นายจาตุรนต์ ขวัญมี

ผู้ฝึกสอน : นายสมบูรณ์ สุคนธพงศ์

ผู้ฝึกสอน : นายสมปอง เชื่อชัย        

นักกายภาพบำบัด : นายภัทรพล แสนมาตย์

แพทย์ : นายดิษรุจ หอมดวง


ไดมอนด์ ฟู้ด ไฟน์เชฟ-แอร์ฟอร์ซ

1. (2.) ยุทธกาญจน์ บุญรัตน์ (L)

2. (5.) แจ่ม ฟ้าเกื้อล้น

3. (6.) ณธกร พวงบุบผา

4. (7.) ธูปดิษฐ์ พระพุทธ

5. (8.) ภูสิทธิ โพธิ์นรินทร์

6. (9.) พิพัฒน์ จันทร์สุขศรี

7. (10.) ชัยวัฒน์ ถุงคำ

8. (11.) ชนุตม์ ผึ้งกระโทก

9. (12.) อนุชิต ภักดีแก้ว

10. (13.) เกริกพงษ์ เพ็ญสุข

*11. (14.) มิโรสลาฟ กราดินารอฟ - Miroslav Gradinarov (บัลแกเรีย)

12. (16.) ปิยะ ควบพิมาย

13. (17.) อดิพงษ์ ผลภิญโญ (C)

14. (18.) จักรภพ แสงสี

15. (19.) ธนโชติ ทองด้วง (L)

16. (20.) ศุภชัย คำหอม

17. (21.) ธนกร คันทักษ์

18. (22.) ณัฐพงศ์ แคะนาค

19. (24.) ธนภณ จุลเจิม

*20. (71.) เอวันโดร ดิอาซ เด ซูซา - Evandro Dias Souza (บราซิล)

ผู้จัดการทีม : นายเดชา สุวลักษณ์

หัวหน้าผู้ฝึกสอน : เรืออากาศโท สมบูรณ์ นาคผึ่ง

ผู้ฝึกสอน : นายสรรเพชร พันธุ์ค้า

ผู้ฝึกสอน : พันจ่าอากาศเอก อนุชา ศรีสุข

ผู้ฝึกสอน : พันจ่าอากาศเอก จิรายุ รักษาแก้ว

ผู้ฝึกสอน : พันจ่าอากาศเอก ภูวพล โสภาพล

นักกายภาพบำบัด : นายทินกร โคกวิลัย

เทรนเนอร์  : นายจารุวัฒน์ ขันธหงษ์


เกษตรศาสตร์ วีซี

1. (1.) เอกวรกร พรหมเสน

2. (2.) พงศธร พิพัฒ (L)

*3. (5.) มงคล หวันลา

4. (6.) จตุฤทธิ์ ทองปั้น

5. (7.) ศิครินทร์ รานศรี

6. (8.) จตุรภัทร รอดปฐม

7. (9.) ธีรพงศ์ คงหนู

8. (10.) จักรกริช ถนอมน้อย

9. (11.) สิรวิชญ์ ยิ้มละมัย

10. (12.) ศิริโรจน์ ชนะเพีย

11. (13.) จักรกฤษณ์ สุขวงค์

12. (14.) พัฒนพงศ์ บุญมาก

13. (15.) ณฐกร เหลืองวัฒนวิไล (L)

14. (17.) วัทธิกร อินพะหะ

15. (18.) กฤษณะ เล็กเพ่อ

16. (19.) บูรพา หารฟ้า

17. (20.) คงกฤช เครืออินทร์ (C)

18. (21.) จีฮาน นิยมเดชา

19. (23.) นพวิชญ์ พุทธรงค์

*20. (28.) ธีระวัช งามพร้อม

ผู้จัดการทีม / หัวหน้าผู้ฝึกสอน : นายยุทธชัย รัตนวงศ์ภักดิ์

ผู้ฝึกสอน : นายปิยะ บ๋วยเฮง

ผู้ฝึกสอน : นายธัญพิสิษฐ์ งามพริ้ง        

ผู้ฝึกสอน : นายญาณวุฒิ หมื่นห่อ

นักกายภาพบำบัด : นายชินณภัคย์ ศิริสวัสดิ์        

แพทย์ : นายแพทย์ กฤษฏากร เพ็งคุ้ม


เกาะกูดคาบาน่า เอ็มโปรพลัส เดอะแมนไทยแลนด์

1. (1.) ไกรราช ตุ้ยศักดา (L)

2. (2.) ฉัตรมงคล ประเกตุแก้ว

3. (3.) ศุภชัย พลจารย์ (L)

4. (5.) สหพัฒน์ แก้วนาคผ่อง

5. (6.) นัฐพล นันทะ

6. (7.) ณัฐชนน หาสูง

7. (8.) ณัฐนันท์ คะอังกุ

8. (9.) ธนพล สามารถ

9. (10.) คมศร ภาษี

10. (11.) จักรพันธ์ นาควิเศษ

11. (12.) ธนทัต ทวีรัตน์

12. (13.) ณัฐภูมิ ฉิมมุดฉา

13. (14.) พลพล มาเอี่ยม

14. (16.) สถิตพงษ์ ปิงตา

15. (18.) จักรกฤษณ์ จันทร์ไตร

16. (19.) รัชชานนท์ วงศ์น้อย

*17. (20.) ธนายุทธ ถมหนวด

*18. (29.) ชนาธิป จำปาเสน

19. (23.) อัศนพรรณ จันทจร (C)

*20. (88.) มนตรี พ่วงลิบ

ผู้จัดการทีม : นายกฤษณ์ติเดช ประชานุกูล

หัวหน้าผู้ฝึกสอน : อนุเชษฐ์ ดำด้วงโรม

ผู้ฝึกสอน : นายอนุพันธ์ จำปา

ผู้ฝึกสอน : นายรพีพัฒน์ เพ็งรุ่ง

ผู้ฝึกสอน : นายเทิดศักดิ์ นาเลาห์

ผู้ฝึกสอน : นายยุทธนา เรืองกิจ

นักกายภาพบำบัด : นายจักริน อินทสระ


นครราชสีมา ฮุ่ยหวาง คิวมินซี วีซี

1. (2.) คังกัล ทามิรา - Khangal Tamiraa (มองโกเลีย)

2. (3.) วันชัย ทัพวิเศษ (C)

3. (7.) อซิซเบ็ก คุชโครอฟ - Azizbek Kuchkorov (อุซเบกิสถาน)

4. (8.) จักรกฤษณ์ จันดาหัวดง

5. (9.) นันทวุฒิ แตงกระโทก

6. (10.) บุญญฤทธิ์ วงศ์ธร

7. (12.) กิตติพงษ์ สุขศาลา

8. (14.) ธนภัทร เจริญสุข (L)

9. (16.) ฐากร ช่วยมี

10. (17.) สราญจิต เจริญสุข

11. (18.) จิรวัฒน์ ทำทอง

12. (20.) นพวิทย์ เหงกระโทก (L)

13. (21.) ธนัสถ์ บำรุงภักดี

14. (22.) อนุรักษ์ พันธุ์รัมย์

15. (24.) สัตตยา วะดีศิริศักดิ์

16. (25.) กฤษฎา นิลไสว

*17. (28.) จักรพงศ์ ทองกลาง

*18. (29.) ยศพล วัฒนะ

ผู้จัดการทีม : นางปรินทร์ญาธร ยืนยงเตชะหิรัญ

หัวหน้าผู้ฝึกสอน : นาวาอากาศโท อนุสร บัณฑิตย์    

ผู้ฝึกสอน : เรืออากาศตรี วีระเมธร์ เพลิงสงเคราะห์

ผู้ฝึกสอน : นายธนาดล ศรีทำบุญ

ผู้ฝึกสอน : นายปริยวัตร์ ไพบูลย์

ผู้ฝึกสอน : นายอนุชา ปิ่นสุวรรณ

นักกายภาพบำบัด : นายวิทยา เชาว์พลกรัง

แพทย์ : นายแพทย์มนูญ เลียวนรเศรษฐ


พิษณุโลก วีซี

1. (1.) กฤษฏิกร บุญสุข

2. (2.) ประเสริฐ ปิ่นแก้ว

3. (3.) อมรเทพ คนหาญ (C)

4. (4.) อนุตร พรมจันทร์

5. (5.) สรชัช โฉมเฉลา

6. (6.) พสิษฐ์ สุแก้ว

7. (7.) นภาเดช พินิจดี

8. (8.) กิตติธัช นุวัติดี

9. (9.) ณรงค์ฤทธิ์ จันภิรมย์

10. (10.) ภาณุพงศ์ คำภูมี

11. (11.) ศิวดล สันหาธรรม (L)

12. (12.) บุญชัย เชื้อตะวันงาม (L)

13. (13.) มาวิน มณีวงษ์

14. (14.) เกรียงไกร ประเกตุแก้ว

15. (16.) ชยุตม์ คงเรือง

16. (17.) ปราโมทย์ รัศมี

17. (18.) ธนวัฒน์ ตะโนนศรี

18. (19.) ชุติพงศ์ ม่วงเก่า

19. (20.) เอกวีร์ บางศรี

20. (25.) สุวิทย์ อาบู บาก้า โซว์

ผู้จัดการทีม : พลอากาศโท ฐากูร นาครทรรพ

หัวหน้าผู้ฝึกสอน : เรืออากาศตรี กำพล ศรีโพธิ์

ผู้ฝึกสอน : เรืออากาศตรี ยุทธนา ยมนา

ผู้ฝึกสอน : ผู้ช่วยศาสตราจารย์ เกียรติศักดิ์ สิทธิ    

ผู้ฝึกสอน : พันจ่าอากาศเอก สนธิ บุญเรือง

ผู้ฝึกสอน : นายวีรชาติ ธูปเทียน        

นักกายภาพบำบัด : ว่าที่ร้อยตรี มนตรี จั่นมา        

แพทย์ : นายแพทย์ อรรถกร จารุศรีวรรณา


ประเภททีมหญิง

ขอนแก่นสตาร์ วีซี

1. (1.) จิราพร แสงสิงห์ (L)

2. (2.) ฑิฆัมพร ช้างเขียว (L / C)

*3. (3.) อรสา พินิจดวง

4. (5.) วิมลรัตน์ ทะนะพันธุ์

5. (7.) ดาริน ปิ่นสุวรรณ

6. (9.) หทัยรัตน์ จารัตน์

7. (10.) พิมพ์ตวรรณ ทองยศ

8. (11.) ภัทราทิพย์ แสนตระกูล

9. (12.) ชมพูนุช จิตสบาย

10. (14.) ปานชีวา สิงห์เสนา

11. (15.) เอ็มอร พานุสิทธิ์ (C)

12. (17.) สุนิตรา สีบาล

13. (18.) ปาจรีย์ มณีศรี

*14. (19.) อริษา พรมนก

*15. (20.) ประภัสสร กองอุดม

16. (22.) อนงค์พร พรหมรัด

*17. (23.) นัชชานันท์ โมรา

*18. (24.) สุทินา พาสังข์

*19. (25.) จุฬาลักษณ์ นวลบริบูรณ์

*20. (28.) รุ่งฤทัย แสงสาคร

ผู้จัดการทีม : นายปัญญา พลยุทธ

หัวหน้าผู้ฝึกสอน : นายอภิรัฐ งามมีฤทธิ์

ผู้ฝึกสอน : นางสาวสายไหม ปลัดศรีช่วย

ผู้ฝึกสอน : นายสกล จันทร์แก้ว

ผู้ฝึกสอน : ณัฎฐ์ ทุมดี

ผู้ฝึกสอน : คุณานนท์ ทองทิพย์

นักกายภาพบำบัด : ศิริศักดิ์ โลตุรัตน์


ไดมอนด์ ฟู้ด ไฟน์เชฟ-แอร์ฟอร์ซ

1. (1.) วิรัลยุพา อินทร์จันทร์

2. (4.) อารีรัตน์ ปั่นกำจร

3. (5.) ชลันธร ตงธิ

4. (6.) สุนันทา พุฒแก้ว

5. (7.) ณภัทร เรืองเดช

6. (8.) แก้วกัลยา กมุลทะลา

7. (9.) ศศิวิมล แสงปาน

8. (10.) ภัททิยา จวงจันทร์

9. (11.) ศศิภาพร จันทวิสูตร

10. (12.) สุพัตรา แก้วปัญญา

*11. (13.) นุศรา ต้อมคำ

12. (14.) วิภาวี ศรีทอง

13. (16.) นริศรา แก้วมะ

14. (17.) กุลภา เปี่ยมพงษ์สานต์ (C)

*15. (18.) นาตาชา ชิกิริซ - Nataša Čikiriz (เซอร์เบีย)

16. (19.) ฑิชากร บุญเลิศ

17. (22.) อุไรรัตน์ เหลาแหลม (L)

*18. (23.) ยูเลีย ลิตวิเนนโก - Yuliia Litvinenko (ยูเครน)

19. (24.) ณัฏฐณิชา ใจแสน

20. (25.) จิดาภา นาหัวหนอง (L)

ผู้จัดการทีม : นางสาวอรวรรณ พานทอง

หัวหน้าผู้ฝึกสอน : นายกิตติคุณ ศรีอุทธวงศ์

ผู้ฝึกสอน : นายภัทรพงศ์ ศรีพล

ผู้ฝึกสอน : นายภัทรชนน กลิ่นสุคนธ์

ผู้ฝึกสอน : นายฤทธิชัย ศรีวรกุล

ผู้ฝึกสอน : นางสาวนันฑริกา นิลพงษ์

นักกายภาพบำบัด : นางสาวสุฑามาศ สุทธิวิริยะกุล

เทรนเนอร์ : นายภุชิสส์ เอียดเกลี้ยง


นครนนท์

1. (1.) สุจิตตา โพธิ์สม (L)

2. (2.) เกวลิน แก้วมีสี

3. (3.) ปาริชาติ อินทรสิทธิ์

4. (4.) รัชดา ฉอ้อนโฉม

5. (5.) นันทิกานต์ ธัญญะภู

6. (6.) กัตติกา แก้วพิน (C)

7. (7.) พรรณภา จันทร์พุก

8. (8.) อัมพา สนสุรัตน์

9. (9.) กัลยรัตน์ คำวงษ์ (L)

10. (10.) สิริกานดา วงค์โสภา

11. (11.) อรอนงค์ ไสยศรี

12. (12.) วริศรา สีทาเลิศ

13. (13.) เกวลิน เชื้อเมืองพาน

14. (14.) สินีนาฏ โพธิ์เจริญ

15. (15.) กันตพร เทพาลุน

16. (16.) ณัฐสุมน มาเอม

17. (17.) ดลพร สินโพธิ์

*18. (18.) ภิญญดา โต๊ะพ่อ

*19. (23.) ดิญ ธิ จา ซาง - Đinh Thị Trà Giang (เวียดนาม)

ผู้จัดการทีม : นางปารวีย์ หอยสังข์

หัวหน้าผู้ฝึกสอน : ว่าที่ร้อยตรี ธนกฤต อินเลี้ยง

ผู้ฝึกสอน : นายกฤติเดช อาจวิชัย

ผู้ฝึกสอน : นายธนพัฒน์ อยู่เย็น

ผู้ฝึกสอน : นายเจนวิทย์ โอชาอัมพวัน

ผู้ฝึกสอน : นางสาวกุณฑลี มะโนกิจ


นครราชสีมา ฮุ่ยหวาง คิวมินซี วีซี

1. (1.) ณัฐฏพร สนิทกลาง (L)

2. (2.) นกยูง เภาวะนะ

3. (3.) สิริมา มานะกิจ (C)

4. (4.) ชิตพร กำลังมาก

*5. (5.) ลอเรน เมเรดิธ แมทธิวส์ - Lauren Meredith Matthews (สหรัฐอเมริกา)

6. (6.) อรอุมา สิทธิรักษ์

7. (7.) จุรีรัตน์ แซ่อึ้ง

8. (8.) ธัญญารัตน์ ศรีชัยนาท

9. (10.) พัชราภรณ์ สิทธิศาสตร์

10. (11.) วณิชยา หล่วงทองหลาง

11. (12.) วารุณี การรัมย์

12. (14.) สุภัชชา คัมตระรักษา

13. (15.) ซาเวียตต้า ลือภูเขียว

14. (16.) กัญธิมา เอกปัชชา

15. (17.) รุจิราภรณ์ ภวันนา

16. (18.) อมรทิพย์ ขุมทอง

17. (20.) สิริกร สิงห์สม (L)

*18. (21.) อัลลี คัดเวิร์ธ - Alli Cudworth (สหรัฐอเมริกา)

19. (99.) จรัสพร บรรดาศักดิ์

ผู้จัดการทีม : นายปรีชา มิตรสูงเนิน

หัวหน้าผู้ฝึกสอน : นาวาอากาศโท อนุสร บัณฑิตย์    

ผู้ฝึกสอน : นายนิตินัย มูฮัมมัด

ผู้ฝึกสอน : จ่าสิบเอก เกรียงไกร แสงเขียว

ผู้ฝึกสอน : จ่าสิบเอ ณัฐวุฒิ ขอนโพธิ์

ผู้ฝึกสอน : นายวันเฉลิม พลศรี

นักกายภาพบำบัด : นายวิทยา เชาว์พลกรัง

แพทย์ : นายแพทย์ มนูญ เลียวนรเศรษฐ


สุพรีม ทิพย ชลบุรี-อี.เทค

1. (1.) สุพัตรา ไพโรจน์ (L)

2. (2.) ปิยะนุช แป้นน้อย (L)

3. (3.) ศศิประภา มณีวงษ์

4. (5.) ปลื้มจิตร์ ถินขาว (C)

5. (6.) กรรณิการ์ ธิปะโชติ

6. (7.) กัญญารัตน์ ขุนเมือง

7. (8.) ฐิราวรรณ แสงอบ

8. (9.) สุทัตตา เชื้อวู้หลิม

9. (10.) ณัฐมน เหลืองวัฒนวิไล (L)

10. (11.) โสรยา พรมหล้า

11. (12.) อมลรดา ฤกษ์สว่าง

12. (13.) ณัฐธิมา กุบแก้ว

13. (15.) มลิกา กันทอง

14. (16.) วรัญญา ศรีละออง

15. (17.) วัชรียา นวลแจ่ม

16. (18.) อชิรญาภรณ์ กำใจบุญ

17. (19.) วราภรณ์ ภูมิเจริญ

*18. (21.) เยลิซ บาซา - Yeliz Başa (ตุรกี)

*19. (26.) เฉอ เหวินหาน - Che Wenhan (จีน)

20. (27.) สิริวัลย์ ดีแก้ว

ผู้จัดการทีม : นายธนดิศ ประสพเนตร

หัวหน้าผู้ฝึกสอน : นาวาอากาศโท ณัฐพนธ์ ศรีสมุทรนาค

ผู้ฝึกสอน : นายนิพน แจ่มแจ้ง

ผู้ฝึกสอน : พันจ่าอากาศเอก นัฐพงศ์ เกษาพันธ์

ผู้ฝึกสอน : นางสาวน้ำผึ้ง คำอาจ

ผู้ฝึกสอน : นายวรุต พรหมศรี

นักกายภาพบำบัด : นางสาวรัตน์กมล จิระอำนวยพร

นักกายภาพบำบัด : นางสาวสุจิตรา วาชัยยุง


แซลมิ่ง อาร์เอสยู วีซี

1. (1.) ธิดารัตน์ หมีนพราน (L)

2. (3.) พรหมพร สร้อยพรม

3. (4.) เกวลิน สุวรรณวงศ์

4. (6.) กัญนิกา หนุ่มทองคำ

5. (7.) สมัชญา ลังบุบผา

6. (8.) เนติมา รอดเขียว

7. (9.) อารีย์ สีหมอก

8. (10.) ยุวลี โชคสมัย

9. (11.) รุจิษยา กันสัตรู

10. (12.) ธัญพร เลิศงาม

*11. (15.) ปนัดดา ไชยเพชร

12. (16.) วริษา ยิ้มใย

13. (17.) ชุลีพร ฤทธิ์วิเศษ

14. (18.) ชลภัสสรณ์ กิตติ์ธรตีรณะ

*15. (19.) อารีรักษ์ อัมภรัตน์

16. (21.) ทัดดาว การวิทยี

17. (23.) กาญจนา กุไธสง

18. (27.) สุพัตรา ศรีระษา

19. (29.) ชญานิศ ชำนาญบึงแก

20. (55.) ปิยวรรณ พุทธรอด

ผู้จัดการทีม : ผศ.ดร.ชาญชัย สุขสุวรรณ์

หัวหน้าผู้ฝึกสอน : ภัทรณัฐ ดีมา

ผู้ฝึกสอน : นางสาวพิมผกา รัตนสิริสัมพันธ์

ผู้ฝึกสอน : นายธนากร โนนแก้ว

ผู้ฝึกสอน : นายพัฒนชัย ศรีอุดร

ผู้ฝึกสอน : ศิริพงค์ คำภิรมย์

นักกายภาพบำบัด : นายอนิรุทธิ์ กวดขันธ์

แพทย์ : นายแพทย์ จิระพงศ์ แสงสุข

ข่าวที่เกี่ยวข้อง