โปรแกรมฟุตบอลยูโร 2020 รอบแบ่งกลุ่มทุกคู่พร้อมลิงก์ดูบอลสด
เปิดโปรแกรมการแข่งขันฟุตบอลยูโร 2020 รอบแบ่งกลุ่ม ครบทุกคู่ทุกกลุ่ม ที่ทำการแข่งขันในแต่ละวัน พร้อมลิงก์ดูบอลสดแบบพลาดไม่ได้
วันศุกร์ที่ 11 มิถุนายน 2564
02.00 น. กลุ่ม เอ : ตุรกี 0-3 อิตาลี / สนาม : สตาดิโอ โอลิมปิโก กรุงโรม ประเทศอิตาลี
วันเสาร์ที่ 12 มิถุนายน 2564
20.00 น. กลุ่ม เอ : เวลส์ 1-1 สวิตเซอร์แลนด์ / สนาม : โอลิมปิก สเตเดียม กรุงบากู ประเทศอาเซอร์ไบจาน > กดชมรายละเอียดการแข่งขันตรงนี้
23.00 น. กลุ่ม บี : เดนมาร์ก - ฟินแลนด์ / สนาม : พาร์เคน สเตเดี้ยม กรุงโคเปนเฮเกน ประเทศเดนมาร์ก
02.00 น. กลุ่ม บี : เบลเยียม - รัสเซีย / สนาม : เครสตอฟสกี สเตเดียม เมืองเซนต์ ปีเตอร์สเบิร์ก ประเทศรัสเซีย
วันอาทิตย์ที่ 13 มิถุนายน 2564
20.00 น. กลุ่ม ดี : อังกฤษ - โครเอเชีย / สนาม : เวมบลีย์ กรุงลอนดอน ประเทศอังกฤษ
23.00 น. กลุ่ม ซี : ออสเตรีย - นอร์ธ มาซิโดเนีย / สนาม : อารีนา เนชันนาลา กรุงบูคาเรสต์ ประเทศโรมาเนีย
02.00 น. กลุ่ม ซี : เนเธอร์แลนด์ - ยูเครน / สนาม : โยฮัน ครัฟฟ์ อารีนา กรุงอัมสเตอร์ดัม ประเทศเนเธอร์แลนด์
วันจันทร์ที่ 14 มิถุนายน 2564
20.00 น. กลุ่ม ดี : สก็อตแลนด์ - สาธารณรัฐเช็ก / สนาม : แฮมป์เดน ปาร์ค กรุงกลาสโกว์ ประเทศสก็อตแลนด์
23.00 น. กลุ่ม อี : โปแลนด์ - สโลวะเกีย / สนาม : เครสตอฟสกี สเตเดียม เมืองเซนต์ ปีเตอร์สเบิร์ก ประเทศรัสเซีย
02.00 น. กลุ่ม อี : สเปน - สวีเดน / สนาม : ลา การ์ตูฆา เมืองเซบีญา ประเทศสเปน
วันอังคารที่ 15 มิถุนายน 2564
23.00 น. กลุ่ม เอฟ : ฮังการี - โปรตุเกส / สนาม : ปุสกัส อารีนา กรุงบูดาเปสต์ ประเทศฮังการี
02.00 น. กลุ่ม เอฟ : ฝรั่งเศส - เยอรมนี / สนาม : อัลลิอันซ์ อารีนา เมืองมิวนิค ประเทศเยอรมนี
วันพุธที่ 16 มิถุนายน 2564
20.00 น. กลุ่ม บี : ฟินแลนด์ - รัสเซีย / สนาม : เครสตอฟสกี สเตเดี้ยม เมืองเซนต์ ปีเตอร์สเบิร์ก ประเทศรัสเซีย
23.00 น. กลุ่ม เอ : ตุรกี - เวลส์ / สนาม : โอลิมปิก สเตเดียม กรุงบากู ประเทศอาเซอร์ไบจาน
02.00 น. กลุ่ม เอ : อิตาลี - สวิตเซอร์แลนด์ / สนาม : สตาดิโอ โอลิมปิโก กรุงโรม ประเทศอิตาลี
วันพฤหัสบดีที่ 17 มิถุนายน 2564
20.00 น. กลุ่ม ซี : ยูเครน - นอร์ท มาซิโดเนีย / สนาม : อารีนา เนชันนาลา กรุงบูคาเรสต์ ประเทศโรมาเนีย
23.00 น. กลุ่ม บี : เดนมาร์ก - เบลเยียม / สนาม : พาร์เคน สเตเดียม กรุงโคเปนเฮเกน ประเทศเดนมาร์ก
02.00 น. กลุ่ม ซี : เนเธอร์แลนด์ - ออสเตรีย / สนาม : โยฮัน ครัฟฟ์ อารีนา กรุงอัมสเตอร์ดัม ประเทศเนเธอร์แลนด์
วันศุกร์ที่ 18 มิถุนายน 2564
20.00 น. กลุ่ม อี : สวีเดน - สโลวะเกีย / สนาม : เครสตอฟสกี สเตเดี้ยม เมืองเซนต์ ปีเตอร์สเบิร์ก ประเทศรัสเซีย
23.00 น. กลุ่ม ดี : โครเอเชีย - สาธารณรัฐเช็ก / สนาม : แฮมป์เดน ปาร์ค กรุงกลาสโกว์ ประเทศสก็อตแลนด์
02.00 น. กลุ่ม ดี : อังกฤษ - สกอตแลนด์ / สนาม : เวมบลีย์ กรุงลอนดอน ประเทศอังกฤษ
วันเสาร์ที่ 19 มิถุนายน 2564
20.00 น. กลุ่ม เอฟ : ฮังการี - ฝรั่งเศส / สนาม : ปุสกัส อารีนา กรุงบูดาเปสต์ ประเทศฮังการี
23.00 น. กลุ่ม เอฟ : โปรตุเกส - เยอรมนี / สนาม : อัลลิอันซ์ อารีนา เมืองมิวนิค ประเทศเยอรมนี
02.00 น. กลุ่ม อี : สเปน - โปแลนด์ / สนาม : ลา การ์ตูฆา เมืองเซบีญา ประเทศสเปน
วันอาทิตย์ที่ 20 มิถุนายน 2564
23.00 น. กลุ่ม เอ : สวิตเซอร์แลนด์ - ตุรกี / สนาม : โอลิมปิก สเตเดียม กรุงบากู ประเทศอาเซอร์ไบจาน
23.00 น. กลุ่ม เอ : อิตาลี - เวลส์ / สนาม : สตาดิโอ โอลิมปิโก กรุงโรม ประเทศอิตาลี
วันจันทร์ที่ 21 มิถุนายน 2564
23.00 น. กลุ่ม ซี : ยูเครน - ออสเตรีย / สนาม : อารีนา เนชันนาลา กรุงบูคาเรสต์ ประเทศโรมาเนีย
23.00 น. กลุ่ม ซี : นอร์ท มาซิโดเนีย - เนเธอร์แลนด์ / สนาม : โยฮัน ครัฟฟ์ อารีนา กรุงอัมสเตอร์ดัม ประเทศเนเธอร์แลนด์
02.00 น. กลุ่ม บี : รัสเซีย - เดนมาร์ก / สนาม : พาร์เคน สเตเดียม กรุงโคเปนเฮเกน ประเทศเดนมาร์ก
02.00 น. กลุ่ม บี : ฟินแลนด์ - เบลเยียม / สนาม : เครสตอฟสกี้ สเตเดี้ยม เมืองเซนต์ ปีเตอร์สเบิร์ก ประเทศรัสเซีย
วันอังคารที่ 22 มิถุนายน 2564
02.00 น. กลุ่ม ดี : โครเอเชีย - สก็อตแลนด์ / สนาม : แฮมป์เดน ปาร์ค กรุงกลาสโกว์ ประเทศสก็อตแลนด์
02.00 น. กลุ่ม ดี : สาธารณรัฐเช็ก - อังกฤษ / สนาม : เวมบลีย์ กรุงลอนดอน ประเทศอังกฤษ
วันพุธที่ 23 มิถุนายน 2564
23.00 น. กลุ่ม อี : สวีเดน - โปแลนด์ / สนาม : เครสตอฟสกี สเตเดียม เมืองเซนต์ ปีเตอร์สเบิร์ก ประเทศรัสเซีย
23.00 น. กลุ่ม อี : สโลวะเกีย - สเปน / สนาม : ลา การ์ตูฆา เมืองเซบีญ่า ประเทศสเปน
02.00 น. กลุ่ม เอฟ : โปรตุเกส - ฝรั่งเศส / สนาม : ปุสกัส อารีนา กรุงบูดาเปสต์ ประเทศฮังการี
02.00 น. กลุ่ม เอฟ : เยอรมนี - ฮังการี / สนาม : อัลลิอันซ์ อารีนา เมืองมิวนิค ประเทศเยอรมนี