1
shared

ลีกยุโรปกลับมาครบ! เช็คโปรแกรมฟุตบอลไทย-เทศ พร้อมกีฬามันส์วันนี้

17 สิงหาคม 2562 11:21 73
โปรแกรมกีฬาน่าดูประจำวันเสาร์ ที่ 17 ส.ค. นี้

ฟุตบอล ไทยลีก 1



ฟุตบอล ไทยลีก 2

17.45 น. ลำปาง เอฟซี - หนองบัว พิชญ เอฟซี

18.00 น. ราชนาวี - อาร์มี่ ยูไนเต็ด

19.00 น. ไทยยูเนี่ยน สมุทรสาคร เอฟซี - แอร์ฟอร์ซ ยูไนเต็ด เอฟซี

19.00 น. อุบล ยูไนเต็ด - บีจี ปทุม ยูไนเต็ด

20.00 น. อุดรธานี เอฟซี - ขอนแก่น เอฟซี


ฟุตบอลหญิง ชิงแชมป์อาเซียน 2019

กลุ่ม เอ

15.00 น. ติมอร์-เลสเต - ฟิลิปปินส์

18.00 น. ไทย - สิงคโปร์


ฟุตบอล พรีเมียร์ลีก อังกฤษ

18.30 น. อาร์เซน่อล - เบิร์นลี่ย์

21.00 น. แอสตัน วิลล่า - บอร์นมัธ

21.00 น. ไบรท์ตัน แอนด์ โฮฟ อัลเบี้ยน - เวสต์แฮม ยูไนเต็ด

21.00 น. เอฟเวอร์ตัน - วัตฟอร์ด

21.00 น. นอริช ซิตี้ - นิวคาสเซิ่ล ยูไนเต็ด

21.00 น. เซาธ์แฮมป์ตัน - ลิเวอร์พูล

23.30 น. แมนเชสเตอร์ ซิตี้ - ท็อตแน่ม ฮอทสเปอร์


ฟุตบอล เดอะ แชมเปี้ยนชิพ อังกฤษ

21.00 น. บาร์นสลี่ย์ - ชาร์ลตัน แอธเลติก

21.00 น. แบล็คเบิร์น โรเวอร์ส - มิดเดิลส์โบรช์

21.00 น. เบรนท์ฟอร์ด - ฮัลล์ ซิตี้

21.00 น. บริสตอล ซิตี้ - ควีนส์ ปาร์ค เรนเจอร์ส

21.00 น. ลูตัน ทาวน์ - เวสต์ บรอมวิช อัลเบี้ยน

21.00 น. มิลล์วอลล์ - เชฟฟิลด์ เวนส์เดย์

21.00 น. น็อตติ้งแฮม ฟอเรสต์ - เบอร์มิ่งแฮม ซิตี้

21.00 น. สโต๊ค ซิตี้ - ดาร์บี้ เคาน์ตี้

21.00 น. สวอนซี ซิตี้ - เปรสตัน นอร์ธ เอนด์

21.00 น. วีแกน แอธเลติก - ลีดส์ ยูไนเต็ด


ฟุตบอล บุนเดสลีกา เยอรมนี

20.30 น. โบรุสเซีย ดอร์ทมุนด์ - เอาก์สบวร์ก

20.30 น. ไบเออร์ เลเวอร์คูเซ่น - พาเดอร์บอร์น

20.30 น. โวล์ฟสบวร์ก - โคโลญจน์

20.30 น. แวร์เดอร์ เบรเมน - ฟอร์ทูน่า ดุสเซลดอร์ฟ

20.30 น. ไฟรบวร์ก - ไมนซ์ 05

23.30 น. โบรุสเซีย มึนเช่นกลัดบัค - ชาลเก้ 04


ฟุตบอล ลา ลีกา สเปน

22.00 น. เซลต้า บีโก้ - เรอัล มาดริด

00.00 น. บาเลนเซีย - เรอัล โชเซียดาด

01.00 น. เรอัล มายอร์ก้า - เออิบาร์

02.00 น. เลกาเนส - โอซาซูน่า

02.00 น. บียาร์เรอัล - กรานาด้า


ฟุตบอล ลีก เอิง ฝรั่งเศส

22.30 น. น็องต์ - โอลิมปิก มาร์กเซย

01.00 น. เม็ตซ์ - โมนาโก

01.00 น. ตูลูส - ดิฌง

01.00 น. นีมส์ - นีซ

01.00 น. อาเมียงส์ - ลีลล์

01.00 น. บอร์กโดซ์ - มงต์เปลลิเย่ร์


โปรแกรมการแข่งขันเทนนิส เอทีพี เวสเทิร์น & เซาธ์เทิร์น โอเพ่น เอทีพีระดับ 1000 รอบรองชนะเลิศ

00.00 น. ดาวิด กอฟแฟ็ง พบ ริชาร์ด กาสเก้ต์

05.00 น. โนวัค ยอร์โควิช พบ ดานิล เมดเวเดฟ


เทนนิส ดับเบิลยูทีเอ เวสเทิร์น & เซาธ์เทิร์น โอเพ่น รอบรองชนะเลิศ

22.00 น. แอชลีย์ บาร์ตี้ พบ สเวตลาน่า คุชเน็ตโซว่า

02.00 น. เมดิสัน คีย์ พบ โซเฟีย เกนิน